Chelsea FC (The Blues) | Special Thread


Ahsante mkuu, umemsahau hapo Dan Petrescu, hilo chama lilikuwa balaa. Karibu home basi unashangaa nini huko Emirates?🙂
 
Bala, welcome home! Usijipe pressure na comedians Fat Arse

Hahaaaaaaaaaaa..Nyumbani kwangu(kwa wazazi) ni Ashburton grove bana(tulikohamia toka Highbury),ndo maana nikawa Arsenal damu..si unajua nyumbani ni nyumbani tu...Stamford Bridge ni kwa wajomba zangu tu home b
 
Nasubiria hapa Match of The Day nione manazi wa Liverpool wanachosema kuhusu mechi ya jana, maana walikuwa hovyo kinoma....Arsenal wanaweza kuwafunga Liverpool hata goli 5 kama watacheza vizuri....labda Liver wabadilike haraka sana.
 
Khe khe khe kipofu kaona mbalamwezi lakini Acheni lote tumbo moto..
 
Lol hawa vijana wamenipa raha sana wameisha turudisha kwa kilele..Na game moja mkononi nzuri sana hii.
 



Crocked Essien to go under the knife in France.
 
Kapigwa bao tatu za kifundi na ile NJEMBA ya Stoke-on-Trent, sasa naona anahaha kupata dume type ileile ya Stoke, huyu A. Villa kashemsha, "hakumfikisha".




Richard Dunne huyo unaona anavyoweka vitu!
 
Sisi wachumba wetu ni hawa jamani. Kwa nini twende mbali wakati totoz ziko kona ya pili tu hapo Emirates! Si unamwona Gallas hapo chini kashachanua anamwita Drogba afanye mambo, duh!


 


Peasant upo hapo kwa kujikumbusha angalia jamaa kwenye background.
 


Sasa baada ya rufaa ban inakuja vipi fweza kwishnei? Dirisha litafungwa soon. Pensioners watamudu hadi 2012?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…