CHADEMA yatikisa Mwanza, Furahisha pamekucha

CHADEMA yatikisa Mwanza, Furahisha pamekucha


Zipu ni lazima wewe utakuwa SISI M halafu kundi la wale Freemason, ndio maana mnahamasisha udini, ukabila na ukanda ili mpate damu ya kutoa kafara.

Tuondolee mikosi hapa.
 
Natamani kuongea kama Steve Kafaya (Ssebo) wa EA Radio.....Ni bhalaaaaaa!

47057_435578249854803_1201329470_n.jpg

32175_435578963188065_1711559113_n.jpg

​
 
kujiuzuru bongo ni mwiko.uwaziri ni mtamu jamani.dili nje.nje.wewe uoni mpoka waziri anamwaga machozi aendelee kupeta malima anaibiwa.mihela morogoro.anasema izoni poketi money.wewe hujui leo ukiwa waziri unanuka fedha.hii ndio ccm.chama cha kupiga dili.
 
Hawa hawajui hata Rais wa nchi ni nani, watu duni ndio mashabiki wa CCM maana mpaka Bongo zao ni duni na zimeoza, wasamehewe bure.
Matola wacha dhihaka bwana. ubongo wa mtu ukioza, huyo hatokuwa mtu tena. hao ni wazee wetu, tushukuru Mungu kuwa umri wao umeenda sana, na uchaguzi wa 2015 wapiga kura asilimia 70 tutakuwa tuliokulia kwenye mfumo wa mageuzi, na wengine ndio waliohusika kuleta mageuzi hayo. fikiria tu, 240,000s wamefeli kidato cha nne, hawa ukiwauliza kwa nini, watakwambia mtaala mubovu, walimu hatuna, vitabu hatukuwa navyo, maabara hakuna. ka hiyo moja kwa moja wataichukia CCM na kupenda chama cha kuleta mageuzi. Cha msingi pamoja na kufanya mikutano ya hadhara, vijana wahamasishwe kujiandikisha, na wafuatilie taarifa zao kama ziko sahihi, na mikutano ifanywe vijijinizaidi ya hata mijini, kwani mijini tunajua zaidi kuliko kule vijijini.
 
Hapo kwenye kujiuzulu sidhani kama tuna utamaduni huo
 
Matola wacha dhihaka bwana. ubongo wa mtu ukioza, huyo hatokuwa mtu tena. hao ni wazee wetu, tushukuru Mungu kuwa umri wao umeenda sana, na uchaguzi wa 2015 wapiga kura asilimia 70 tutakuwa tuliokulia kwenye mfumo wa mageuzi, na wengine ndio waliohusika kuleta mageuzi hayo. fikiria tu, 240,000s wamefeli kidato cha nne, hawa ukiwauliza kwa nini, watakwambia mtaala mubovu, walimu hatuna, vitabu hatukuwa navyo, maabara hakuna. ka hiyo moja kwa moja wataichukia CCM na kupenda chama cha kuleta mageuzi. Cha msingi pamoja na kufanya mikutano ya hadhara, vijana wahamasishwe kujiandikisha, na wafuatilie taarifa zao kama ziko sahihi, na mikutano ifanywe vijijinizaidi ya hata mijini, kwani mijini tunajua zaidi kuliko kule vijijini.
Ndio maana tuna decentralize, ili tufike nyumba hadi nyumba huko vijijini.
 
Mbowe ndio nani? Form four leaver? Au.
 
Watanzania tumevumilia mengi ili amani itawale. kumbe mafisadi wanatumia amani ili wapore kodi na rasilimali za nchi kwa manufaa yao na familia zao na nyumba ndogo zao.

- Pesa zipo uswisi, sisi tunafuta mikopo wala hatupati.

- Walimu wameonewa sana

- Madaktari wameonewa sana na kutchinjwa kama Ulimboka.

- Serikali inachochea udini ili watu wasahau kujadili ufisadi na ubovu wa elimu.


Sasa tunavuna uvumilivu wetu. Watoto wetu wamefeli sana. Nasikiliza CLouds fM -- watoto wameanza kujinyonga na kunywa sumu.

Je tunatengeneza taifa la aina gani?

Hivi serikali ya chama gani inatawala vile, nashindwa kutaja maana nitatapika. Akina N..epo na mwogoro chemba wako bize kujadili maisha ya watu.

Hii serikali ijiuzulu mara moja.......Wananchi tuache kulalamika lets take action.
 
Yaani mnakaa mnawaza maandamano tu.Mtu mwenyewe Form 4 si bora ajiendeleze kielimu

We kweli ni Chizi. Yaani mtu atajiendelezaje wakati hana nyenzo na namna ya kujiendeleza? Ashindwe wakati yuko full-time darasani aweze akiwa peke yake??!!

Kuna watu username zenu zina-reflect mlivyo 110%.
 
Back
Top Bottom