CHADEMA kimbieni wote kama mna hasira ya kweli

CHADEMA kimbieni wote kama mna hasira ya kweli

Unapata choo ?
Wacha nikuache uendelee kuandika visivyotakiwa kuandikwa hapa.
Chizi akikuvua nguo kisha kukimbia na nguo zako usimkimbize. Ukimkimbiza, nyote mtaonekana machizi. Kwa heriiiii😊.
Ukitaka nikujibu swali lako njoo private.
 
Wacha nikuache uendelee kuandika visivyotakiwa kuandikwa hapa.
Chizi akikuvua nguo kisha kukimbia na nguo zako usimkimbize. Ukimkimbiza, nyote mtaonekana machizi. Kwa heriiiii😊.
Ukitaka nikujibu swali lako njoo private.
Si useme tu kama unapata choo au la
 
Ni aina mpya ya siasa waliyoanzisha hawa Jamaa zetu CHADEMA baada ya kushindwa vibaya katika Uchaguzi mkuu, Kuikimbia Nchi na kuomba ukimbizi wa kisiasa.Sote tunajua sababu za wao kufanya hivyo.

1. Kuonesha dunia kwamba Tanzania sio salama chini ya Dkt. Magufuli haswa Kwa wapinzani wake wa kisiasa ambayo kiuhalisia ni uongo mkubwa.

2. Kutafuta huruma ili ionekane hawatendewi haki katika Nchi Yao kiuhalisia ni uongo mkubwa

3. Kweli ni kwamba wote wanaokimbia hawana Pesa za kuijkimu kuishi hapa Nchini baada ya kukatishwa KAZI Yao ya uropokaji bungeni hivyo wanaenda huko kulishwa bure.
Una akili timamu kweli? Yaani wewe ni kocha wa aina gani unataka wachezaji wote 11 wawe magolikipa
 
Unaogopa kitu gani , hapana askari wa Burundi hapa, tuambie kama unapata choo?
Nitakuogopaje wakati sikuoni? Kwa heri ndugu muandishi. Siwezi kuendelea kujibu post zako sababu ziko nje ya mada.
 
Back
Top Bottom