Gavana
JF-Expert Member
- Jul 19, 2008
- 33,635
- 8,957
king`amuzi kimedata au ??Dishi limeyumba au??
king`amuzi kimedata au ??Dishi limeyumba au??
Bado una jazbaPunguza jazba ya kusifia mashuzi ya muuwaji wa Chato na majeshi yake ya kukodi ya Burundi
Dishi limeyumba badoking`amuzi kimedata au ??
Unapata choo vizuri?Bado una jazba
Unapata choo ?Dishi limeyumba bado
Nikuulize ww mwenye jazbaUnapata choo vizuri?
Unapata choo?Nikuulize ww mwenye jazba
Bado una jazba haitakusaidia kutatua tatizo linalokusumbuaUnapata choo ?
Unapata choo?Bado una jazba haitakusaidia kutatua tatizo linalokusumbua
Bado una jazba haitakusaidia kutatua tatizo linalokusumbuaUnapata choo?
Unapata choo ?Bado una jazba haitakusaidia kutatua tatizo linalokusumbua
Wacha nikuache uendelee kuandika visivyotakiwa kuandikwa hapa.Unapata choo ?
Si useme tu kama unapata choo au laWacha nikuache uendelee kuandika visivyotakiwa kuandikwa hapa.
Chizi akikuvua nguo kisha kukimbia na nguo zako usimkimbize. Ukimkimbiza, nyote mtaonekana machizi. Kwa heriiiii😊.
Ukitaka nikujibu swali lako njoo private.
Sio mahala pake hapa. Hivi unaelewa Kiswahili?Si useme tu kama unapata choo au la
Una akili timamu kweli? Yaani wewe ni kocha wa aina gani unataka wachezaji wote 11 wawe magolikipaNi aina mpya ya siasa waliyoanzisha hawa Jamaa zetu CHADEMA baada ya kushindwa vibaya katika Uchaguzi mkuu, Kuikimbia Nchi na kuomba ukimbizi wa kisiasa.Sote tunajua sababu za wao kufanya hivyo.
1. Kuonesha dunia kwamba Tanzania sio salama chini ya Dkt. Magufuli haswa Kwa wapinzani wake wa kisiasa ambayo kiuhalisia ni uongo mkubwa.
2. Kutafuta huruma ili ionekane hawatendewi haki katika Nchi Yao kiuhalisia ni uongo mkubwa
3. Kweli ni kwamba wote wanaokimbia hawana Pesa za kuijkimu kuishi hapa Nchini baada ya kukatishwa KAZI Yao ya uropokaji bungeni hivyo wanaenda huko kulishwa bure.
Unaogopa kitu gani , hapana askari wa Burundi hapa, tuambie kama unapata choo?Sio mahala pake hapa
Nitakuogopaje wakati sikuoni? Kwa heri ndugu muandishi. Siwezi kuendelea kujibu post zako sababu ziko nje ya mada.Unaogopa kitu gani , hapana askari wa Burundi hapa, tuambie kama unapata choo?
Mbona mguu mbele mguu nyuma ,unarusha vichwa ,swali dogo tu. Unapata choo wewe kijana ?Kwa heri ndugu muandishi. Siwezi kuendelea kujibu post zako sababu ziko nje ya mada.
Kwa heriiMbona mguu mbele mguu nyuma ,unarusha vichwa ,swali dogo tu. Unapata choo wewe kijana ?