Chadema Iringa Mei 19, 2011: Picha na Matukio

Chadema Iringa Mei 19, 2011: Picha na Matukio

Akiongea leo jioni na wakazi wa Iringa mjini Mpendazoe Sitta, Mwakyembe na Nape ndio waanzilishi wa CCJ na kudai kuwa Sitta ndiye aliyetoa Furniture za chama, alilipia pango la ofisi na ndiye aliyeasisi na kuratibu mchakato mzima wa "online registration".
Aidha amedai kuwa Stta na Mwakyembe wapo kwa maslahi yao binafsi kwani wamepoozwa na uwaziri, na wanaaendelea kuitumikia serikali ambayo wanajua ni ya kifisadi na kuwasahau wananchi.

Naye mbunge wa Kigoma kaskazini Zitto Kabwe ameyaponda vikali magazeti ya Uhuru, Jamboleo n.k ambayo yanaandika habari zinazodai kuwa CDM inampasuko. Amesema kuwa yeye na Mbowe hawana Mgogoro wowote na kwamba mahusiano yao yalianza muda mrefu; na kuwa yeye amekuwa maarufu kwasababu ya Mbowe na juhudi za kuwatenganisha hazitafanikiwa milele.

Naye Dr Slaa (PhD) amesema Serikali ya Tanzania haina sifa ya kulipwa fedha za rada kwani wao ndio waliomsafisha Chenge kuwa si fisadi wakati ni fisadi na hivyo kupoteza uaminifu wao kwa serikali ya Uingereza.

Naye kamanda Freeman mbowe ameelezea kwa kirefu mauwaji ya Tarime na kudai kuwa baada ya kuhitimisha mkoani Iringa watahamia Tarime ambapo wameshamtuma Lema, Mabele Marando na Tundu Lisu.
 
Duuh Gari ya wafanyakazi wa ccm imeniacha hoi, pesa zote wanazoiba serikalini kwanini wasiwanunulie gari mpya Polisi ili waweze kupambana na uhalifu?
 
Nadhani uchunguzi wa kina ulishafanywa kitambo na hao wanaotumiwa na Mpendazoe kuwa wasaliti hawakupewa nyazifa walizonazo kwa bahati mbaya ni mbinu za kisiasa maanake kama kweli wangeondoka kwa mkupuo CCM ingetikisika kwelikweli. Kuna uwezekano mkubwa kwamba waliwekwa chini nakuambiwa waufyate halafu wakahaidiwa vyeo.
 
Hii ndo kazi tunayoitaka. Mkifanya kazi hivi kwa miaka mitano ijayo hakika tutawaondoa Chama Cha Milembe (CCM). Mimi nafanya sehemu yangu, wewe je?
 
haya sasa lazima wakazike hao wapambanaji raia wananyanyaswa sana kwa dhahabu inayopatikana nyamongo ingeweza kuufanya mkoa wa mara kuwa ni mji wa dhahabu kwa elimu, afya, kilimo, na mengineyo lakini kumekuwa na ubaguzi wa hali ya juu sana mikataba mibovu aitufai inatunyonya sana makamanda kapigeni kambi tarime mmfanye mambo na muhakikishe haki zza raia wa tarime zinapatikana sisi tuko nyuma yenu wala msiogope
 
attachment.php


Picha kwa hisani ya IPP Media

.
Kwa hali hii Dr Slaa sema lolote sisi wananchi tutalitekeleza kwa maana Mungu yuu pamoja nawe.
Hata ukituagiza kuifunga ile barabara ya mogogoni, ili asipite yeyote ila wewe, tunatekeleza!
.
 
magazeti ya kuchambia ninayo mengi tu...moja wapo ni RAI.

kwa hiyo sasa wanataka kugeuza gia: kwamba magamba ni hao wanaowaita 'wasaliti' na si 'wanaotuhumiwa kwa ufisadi' kama alivyowahi kutamka chiligati walipokuwa dodoma.

nji hii bana.

Ashakumu si matusi, nami kwa kuwa sina uwezo wa kununua toilet paper, huwa nanunua magazeti ya Rai na Mtanzania kwa ajili ya kazi ileile ya toilet paper. Imenipunguzia gharama sana.
 
Looooooooooooo mawazo mgando saaaaana!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Oh! Mkuu umeachwa mbali saaanaaaa! Msome vizuri umuelewe!! mchungaji atakuwa anakuchekelea tu hapo alipo.
 
Sikujua Iringa kuna wachaga wengi hivi! Pipoz pawaaaaa!
 
Back
Top Bottom