Chadema Iringa Mei 19, 2011: Picha na Matukio

Chadema Iringa Mei 19, 2011: Picha na Matukio

Wakuu nimepata picha chache zinazoonesha maandalizi ya maandamano ya chadema Iringa Mjini leo jioni. Naomba tushirikishane kwa ambaye hajaziona.
iringa3.JPGiringa2.JPGiringa1.JPG
iringa4.JPGiringa5.JPG
 
katibu mkuu wa chama cha Demokrasia na maendeleo (Chadema) Dr Wilboad Slaa ameitaka taasisi ya kuzuia na kupamba na Rushwa (KUKUKURU) kama inataka kuheshimika katika jamii ya kitanzania kuchunguza tuhuma za ufisadi zinazoelekezwa na Rais Jakaya Kikwete na mtoto wake Ridhiwan .

Dr Slaa ametoa kauli hiyo wakati akiwahutubia maelfu ya wakazi wa mji wa Iringa katika uwanja wa shule ya msingi Mlandege mjini hapa .

Amesema kuwa anashangazwa na hatua ya Ridhiwan kutoa vitisho kwake kuwa atakwenda mahakamani bila kutekeleza azma yake hiyo.
 
laptop imeishiwa chaji....
 
kwa mujibu wa nape ni lazima wafuatao wapewe majina yafuatayo ili cdm ikae vizuri:dr w. Silayo
-Mabere Marandu
-Prof.A. Sawaya
-Zitto Kavishe
-FRendriki Mnganya
-Tindu Laswai
Na kwa kuongezea ili chama chetu kikamilike list ni ndefu sana

Nape Saeed al-Sahhaf
Mukama Bin Laden
Msekwa Mubarak
Anna Gadaffi
...................
 
kwa mujibu wa nape ni lazima wafuatao wapewe majina yafuatayo ili cdm ikae vizuri:dr w. Silayo
-Mabere Marandu
-Prof.A. Sawaya
-Zitto Kavishe
-FRendriki Mnganya
-Tindu Laswai

Kumbe Nape ni msaidizi wa Tambwe Hiza! Hata bongo zao zinafanana.
 
Originally Posted by Froida: Kwa hisani ya
francisgodwin.blogspot.com
 
kwa mujibu wa nape ni lazima wafuatao wapewe majina yafuatayo ili cdm ikae vizuri:dr w. Silayo
-Mabere Marandu
-Prof.A. Sawaya
-Zitto Kavishe
-FRendriki Mnganya
-Tindu Laswai

hii ni kwa mujibu wa nape.wewe unasemaje?
 
Kuna magazeti mengine bwana!kumbe rai bado lipo sokoni,wnauza kopi ngapi kwa siku vile?
 
"Waacheni watoto wadogo waje kwa CHADEMA, wala msiwazuie. Maana utawala wa Tanzania ni wao"!!!!
 
Back
Top Bottom