Chadema Iringa Mei 19, 2011: Picha na Matukio

Chadema Iringa Mei 19, 2011: Picha na Matukio

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Posts
10,028
Reaction score
5,866
Iringa leo kumekucha ni makombati, skafu za chadema, ni mwamko wa hali ya juu maandamano yanatoka sehemu tatu ipogoro, kihesa na mkwawa, watu ni wengi sana hapa kihesa wakisubiri kuanza kwa maandamano, hamasa ni kubwa huku FFU wakiranda randa,

Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk. Willibrod Slaa, akisalimiana na wanafunzi wa Shule ya Msingi Buhongwa wilayani Makete mkoani Iringa baada ya kuhutubia mkutano wa hadhara ikiwa ni sehemu ya ziara za chama hicho juzi.:A S-rose:

HII NIMEIPENDA SANA, INAELEKEA MPAKA WATOTO WANAWAONEA HURUMA WAZAZI WAO KWA MAISHA MAGUMU NA WAO WAMECHOKA KUSOMA SIASA ZA UONGO.:smow:

1. Je hawa watoto wanaweka kumbukumbu gani kwa Dr Slaa?
2. Je ni haki gani wanaona ya kuwa hawatendewi mpaka wamng'anganie hivi?
3. Watoto wanaposikia historia ya Tanzania na hali iliyopo sasa wanatata kiwewe gani?
4. CCM inatarajia matokeo gani kwa hawa watoto wapendwa wanaohitaji malezi mazuri ili waweze kuwa na nguvu ya kuendeleza mazuri watakayorithi kutoka kwa viongozi waliopo, badala ya wizi, rushwa, uongo, tamaa nk.

IMG_8142.JPG


IMG_8102.JPG


IMG_8154.JPG


IMG_8161.JPG


IMG_8013.JPG


Kwa hisani ya francisgodwin.blogspot.com

IMG_8005.JPG


IMG_8145.JPG


IMG_8008.JPG


intelligensia ya mwema

IMG_8001.JPG


hapa ni kazi tu


IMG_8110.JPG


2015 wote hawa watapiga kura

IMG_8189.JPG


wazee hawa ni kamati ya shule ya mwembetogwa walikuwa wamtumwa na ccm ili kuzuioa chadema kutumia uwanja wa shule hiyo kwa shughuli ya leo


IMG_8179.JPG


IMG_8207.JPG


IMG_8209.JPG


IMG_8229.JPG


IMG_8233.JPG
 
Iringa leo kumekucha ni makombati, skafu za chadema, ni mwamko wa hali ya juu maandamano yanatoka sehemu tatu ipogoro, kihesa na mkwawa, watu ni wengi sana hapa kihesa wakisubiri kuanza kwa maandamano, hamasa ni kubwa huku FFU wakiranda randa,

ffu wenyewe washaona maji mengi unga kidogo -- ha ha ha
 
picha za mwanzo plz........
 
nimeipenda sana hii picha.

CCM wanawalazimisha walimu wahudhurie mikutano yao
 
hapo watasema watoto hao wote ni wa kanisa katoliki na makete ndyo jimbo kuu. - :biggrin1:

hata baba yako akiwa msanii, anakuahidi vitu vingi vya msingi lakini hatekelezi hata kimoja basi kuna siku unamtosa na kutafuta baba mwingine mlezi.
 
Jamani hivi rais wetu Slaa asingechakachuliwa angeshatufanyia mengi, dah mpaka watoto wanajua ukweli tena hawajalazimishwa kama CCM wanavyofanya! Iringa nataraji hamtatuangusha washa moto zaidi na zaidi!
 
Iringa ngome mhm kuiteka, mh. Mchungaji Peter Msigwa kafanya kazi kubwa sana kuliteka hilo jimbo!
 
Kazi ipo huyu bwana anakubaliwa sana hata na watoto.
Tuache ushabiki wa kisiasa kama mtoto wako haipendi CHADEMA mkimbize Hospitali.
 
Iringa ngome mhm kuiteka, mh. Mchungaji Peter Msigwa kafanya kazi kubwa sana kuliteka hilo jimbo!

Halmashauri kuu ya CCM ndio iliyomfanyia kazi kubwa Mch Msigwa kwa kulikata jina la mshindi wa kura za maoni za CCM Mwakalebela na kumrudisha Mbunge wa zamani Monica Mbega, kikubwa alichokifanya Mch Msigwa baada ya hapo ni kutoharibu tu.
 
Pipoz pawa.
Wanajf, tuanze kuchanga pesa za kuwafirisha watu kuja TAHLIL YA BONGO. Itafahamika tu!
 
watoto ndio taifa la kesho.. hawa ndio wanye nchi
ngoja wanoko wafe wote tuiongoze nchi yetu
 
Doctor wa ukweli,komaa nao hadi kieleweke hapa haja ndogo zitawabana.
 
ningekuwa ikulu ningemwita dr. tutete kidogo siri ya mafanikio.
 
Back
Top Bottom