Chadema Iringa Mei 19, 2011: Picha na Matukio | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Iringa Mei 19, 2011: Picha na Matukio

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Edson, May 19, 2011.

  1. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Iringa leo kumekucha ni makombati, skafu za chadema, ni mwamko wa hali ya juu maandamano yanatoka sehemu tatu ipogoro, kihesa na mkwawa, watu ni wengi sana hapa kihesa wakisubiri kuanza kwa maandamano, hamasa ni kubwa huku FFU wakiranda randa,

    Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk. Willibrod Slaa, akisalimiana na wanafunzi wa Shule ya Msingi Buhongwa wilayani Makete mkoani Iringa baada ya kuhutubia mkutano wa hadhara ikiwa ni sehemu ya ziara za chama hicho juzi.:A S-rose:

    HII NIMEIPENDA SANA, INAELEKEA MPAKA WATOTO WANAWAONEA HURUMA WAZAZI WAO KWA MAISHA MAGUMU NA WAO WAMECHOKA KUSOMA SIASA ZA UONGO.:smow:

    1. Je hawa watoto wanaweka kumbukumbu gani kwa Dr Slaa?
    2. Je ni haki gani wanaona ya kuwa hawatendewi mpaka wamng'anganie hivi?
    3. Watoto wanaposikia historia ya Tanzania na hali iliyopo sasa wanatata kiwewe gani?
    4. CCM inatarajia matokeo gani kwa hawa watoto wapendwa wanaohitaji malezi mazuri ili waweze kuwa na nguvu ya kuendeleza mazuri watakayorithi kutoka kwa viongozi waliopo, badala ya wizi, rushwa, uongo, tamaa nk.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Kwa hisani ya francisgodwin.blogspot.com

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    intelligensia ya mwema

    [​IMG]

    hapa ni kazi tu


    [​IMG]

    2015 wote hawa watapiga kura

    [​IMG]

    wazee hawa ni kamati ya shule ya mwembetogwa walikuwa wamtumwa na ccm ili kuzuioa chadema kutumia uwanja wa shule hiyo kwa shughuli ya leo


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kudadadeki, pata uwezo zaidi
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Amia airtel wewe ndugu jamaaa na marafiki.
     
  4. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu kwa taarifa. Tunasubiri live coverage.
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,134
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    ffu wenyewe washaona maji mengi unga kidogo -- ha ha ha
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    picha za mwanzo plz........
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nimeipenda sana hii picha.

    CCM wanawalazimisha walimu wahudhurie mikutano yao
     
  8. F

    FUSO JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,134
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    hapo watasema watoto hao wote ni wa kanisa katoliki na makete ndyo jimbo kuu. - :biggrin1:

    hata baba yako akiwa msanii, anakuahidi vitu vingi vya msingi lakini hatekelezi hata kimoja basi kuna siku unamtosa na kutafuta baba mwingine mlezi.
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Picha kwa hisani ya IPP Media
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 13,998
    Likes Received: 2,267
    Trophy Points: 280
    kazi ni kwako
     
  11. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani hivi rais wetu Slaa asingechakachuliwa angeshatufanyia mengi, dah mpaka watoto wanajua ukweli tena hawajalazimishwa kama CCM wanavyofanya! Iringa nataraji hamtatuangusha washa moto zaidi na zaidi!
     
  12. m

    mkulimamwema Senior Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kAZI INAENDELEA MPAKA CCM WAONDOKE,JF KAZI INAELEKEA KUISHA TUKAZE UZI
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Iringa ngome mhm kuiteka, mh. Mchungaji Peter Msigwa kafanya kazi kubwa sana kuliteka hilo jimbo!
     
  14. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,565
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo huyu bwana anakubaliwa sana hata na watoto.
    Tuache ushabiki wa kisiasa kama mtoto wako haipendi CHADEMA mkimbize Hospitali.
     
  15. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halmashauri kuu ya CCM ndio iliyomfanyia kazi kubwa Mch Msigwa kwa kulikata jina la mshindi wa kura za maoni za CCM Mwakalebela na kumrudisha Mbunge wa zamani Monica Mbega, kikubwa alichokifanya Mch Msigwa baada ya hapo ni kutoharibu tu.
     
  16. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pipoz pawa.
    Wanajf, tuanze kuchanga pesa za kuwafirisha watu kuja TAHLIL YA BONGO. Itafahamika tu!
     
  17. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,341
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    watoto ndio taifa la kesho.. hawa ndio wanye nchi
    ngoja wanoko wafe wote tuiongoze nchi yetu
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Dr Slaa is sent from heaven!
     
  19. V

    Vonix JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,698
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Doctor wa ukweli,komaa nao hadi kieleweke hapa haja ndogo zitawabana.
     
  20. F

    FUSO JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,134
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    ningekuwa ikulu ningemwita dr. tutete kidogo siri ya mafanikio.
     
Loading...