CHADEMA inatumia koti la UKAWA kujikongoja kisiasa

CHADEMA inatumia koti la UKAWA kujikongoja kisiasa

Ni upuuzi kuponda mbinu na juhudi za ukombozi. Wananchi ni wale wale waliochoka kupelekeshwa kama wendawazimu, iwe Ukawa, Chadema au chama kingine, muda wa CCM kushika dola uko ukingoni
 
Nani asiejua CCM inatembelea koti la POLICCM..?

Kama huamini waambieni polisi wafanye ile kitu tunaita 'police service' muone kama mwaka utaisha...

police wanafanya kazi chin ya serikali iliyopo madarakan vile hata chadema, nccr, cuf, tlp, etc, wakiwa madarakan ccm nao wakiandamana watapgwa 2! ivyo hakuna chama chenye jesh ndugu yangu! usikalili unayoskia mtaan
 
ifwero hakuna sababu ya kujadili chama kincho pumulia maashine jadili ccm unatoa mapovu ya nini achana na chadema
 
Thibitisha kwa takwimu ueleweke; usitumie blah blah!! labda zitakisaidia chama chako cha mafisadi na majangili!
No research; No right to open your mandibles to utter a thing!! Wacha mzahga katika mambo ya msingi!! Bs.


Ni ukweli uliowazi na usiopingika kuwa CHADEMA imeyumba kisiasa na imepoteza mvuto kwa wananchi katika kipindi cha miezi sita sasa. Mambo makubwa yaliyochangia kuchuja huko kwa chama hiki kwa uchache ni ifuatavyo.

1.Matukio ya kihalifu na umwagaji damu, mfano kumwagia watu tindikali kama ilivyokuwa kwa mussa tesha huko igunga ambapo akina henry kileo walitamkwa moja kwa moja.

2.Siasa za vurugu, vitisho, matusi na lugha za kuudhi. Hili lmeiathiri sana CHADEMA kwa sababu mtanzania kwa asili yake hapendi na hajazoea vurugu,anapenda amani na ushirikiano,sasa hawa jamaa ni washari washari mno. Watu wamengastukaa..

3.Kufanya vibaya "bad calculations and timing" kwenye mchakato wa katiba mpya. Katika hili ni kwamba, wangesusia baadhi ya vipengele au sura za katiba watz wangewaelewa sana kuwaunga mkono lakini hii ya kupinga katiba yote ndio limewapiga vibaya.

Walivyota bungeni baadae watz wa kada mbalimbali na makundi tofauti tofauti ktk jamii kuwashauri warudi bungeni wao wakagoma na kung'ang'ana halijawafurahisha watz. Wameonekana kuwa ni wabishi na hawashauriki. Madikteta in the making.

4. Kuungana kama kitu kimoja wakati kiuhalisia sio hivyo....kwamba mwanachama wa cuf si wa chadema wala wa NCCR Mageuzi si wa CUF and vise versa...sababu iliyomfanya kafulila ahamie nccr kutoka chadema baada ya kuitwa sisimizi haijawa solved...sasa leo hii wanaambiwa wakae meza moja..itatoka moyoni? Itafanya kazi?

5.madonda ya chadema kuwaita cuf mashoga, kuwaita nccr vibaraka wa ccm tena hadharani hayajaisha kwa wanachama wa kawaida. Pengine yamefubaa kwa viongozi.

so koti la ukawa litapwaya si mda, its time...tusubiri plan B
 
Watu mbona huwa ni watabiri wa mabaya mnapoona maslahi yenu yapo shakani ..hebu mtuambie mmefanya tafiti zipi kujua hao Chadema wanabebwa na UKAWA? Ifikie wakati watu mjikite katika kutetea haki,kupinga rushwa na kuleta maendeleo kwa wananchi na siyo kugombania vyama kwasababu vyama vitapita ila Tanzania haitopita itabaki pale pale
 
CCM mtaandika sana makala mwaka huu. Siku zote watanzania tumetamani vyama viungane na imetokea. Subiri kasheshe la 2015. Porojo zenu za mara chadema kimefanyaje sijui hazisaiidii. Unajua mliwekeza nguvu na pesa nyingi kuapmbana na chadema sasa mmepigwa chenga ya mwili mnaanza kulalamika. Ndio hivyo siasa zinavyochezwa. Sasa inabdid mpange mikakati mipaya ya kupambana na nguvu kubwa zaidi ya chdema. Hakumlitegemea hili. Poleni sana. watz tunataka mabadiliko hatujali ni nani atakayeyaleta, cha maana dhalimu CCM aondoke tu basi
 
Siku makada Wa ccm wakiipongeza Chadema kwa ubunifu ama kwa utendaji wake siku hiyo nami nitarudisha kadi ya Chadema.
 
Ni ukweli uliowazi na usiopingika kuwa CHADEMA imeyumba kisiasa na imepoteza mvuto kwa wananchi katika kipindi cha miezi sita sasa. Mambo makubwa yaliyochangia kuchuja huko kwa chama hiki kwa uchache ni ifuatavyo.
4
1.Matukio ya kihalifu na umwagaji damu, mfano kumwagia watu tindikali kama ilivyokuwa kwa mussa tesha huko igunga ambapo akina henry kileo walitamkwa moja kwa moja.

2.Siasa za vurugu, vitisho, matusi na lugha za kuudhi. Hili lmeiathiri sana CHADEMA kwa sababu mtanzania kwa asili yake hapendi na hajazoea vurugu,anapenda amani na ushirikiano,sasa hawa jamaa ni washari washari mno. Watu wamengastukaa..

3.Kufanya vibaya "bad calculations and timing" kwenye mchakato wa katiba mpya. Katika hili ni kwamba, wangesusia baadhi ya vipengele au sura za katiba watz wangewaelewa sana kuwaunga mkono lakini hii ya kupinga katiba yote ndio limewapiga vibaya.

Walivyota bungeni baadae watz wa kada mbalimbali na makundi tofauti tofauti ktk jamii kuwashauri warudi bungeni wao wakagoma na kung'ang'ana halijawafurahisha watz. Wameonekana kuwa ni wabishi na hawashauriki. Madikteta in the making.

4. Kuungana kama kitu kimoja wakati kiuhalisia sio hivyo....kwamba mwanachama wa cuf si wa chadema wala wa NCCR Mageuzi si wa CUF and vise versa...sababu iliyomfanya kafulila ahamie nccr kutoka chadema baada ya kuitwa sisimizi haijawa solved...sasa leo hii wanaambiwa wakae meza moja..itatoka moyoni? Itafanya kazi?

5.madonda ya chadema kuwaita cuf mashoga, kuwaita nccr vibaraka wa ccm tena hadharani hayajaisha kwa wanachama wa kawaida. Pengine yamefubaa kwa viongozi.

so koti la ukawa litapwaya si mda, its time...tusubiri plan B


Wewe ni mchonganishi mkubwa na umeishiwa sera kichwani pako na inaonyesha unaugua ugonjwa wa unaosababishwa na vyama vinavyounda umoja wa UKAWA wewe pamoja na viongozi wako wa ccm,siasa za vurugu/vitisho/vifo ni zipi na zilifanywa lini na nani na ni nani alihusika kuua/kufanya fujo et.c na kwa nini hajafikishwa mahakamani mpaka sasa !!!!?.Kama huna majibu wewe ni mshirika wa shetani na haufai katika jamii inayoamini umoja na mshikamano na inafaa wewe kupuuzwa sana kama mjinga flani hivi.
 
Ni ukweli uliowazi na usiopingika kuwa CHADEMA imeyumba kisiasa na imepoteza mvuto kwa wananchi katika kipindi cha miezi sita sasa. Mambo makubwa yaliyochangia kuchuja huko kwa chama hiki kwa uchache ni ifuatavyo.

1.Matukio ya kihalifu na umwagaji damu, mfano kumwagia watu tindikali kama ilivyokuwa kwa mussa tesha huko igunga ambapo akina henry kileo walitamkwa moja kwa moja.

2.Siasa za vurugu, vitisho, matusi na lugha za kuudhi. Hili lmeiathiri sana CHADEMA kwa sababu mtanzania kwa asili yake hapendi na hajazoea vurugu,anapenda amani na ushirikiano,sasa hawa jamaa ni washari washari mno. Watu wamengastukaa..

3.Kufanya vibaya "bad calculations and timing" kwenye mchakato wa katiba mpya. Katika hili ni kwamba, wangesusia baadhi ya vipengele au sura za katiba watz wangewaelewa sana kuwaunga mkono lakini hii ya kupinga katiba yote ndio limewapiga vibaya.

Walivyota bungeni baadae watz wa kada mbalimbali na makundi tofauti tofauti ktk jamii kuwashauri warudi bungeni wao wakagoma na kung'ang'ana halijawafurahisha watz. Wameonekana kuwa ni wabishi na hawashauriki. Madikteta in the making.

4. Kuungana kama kitu kimoja wakati kiuhalisia sio hivyo....kwamba mwanachama wa cuf si wa chadema wala wa NCCR Mageuzi si wa CUF and vise versa...sababu iliyomfanya kafulila ahamie nccr kutoka chadema baada ya kuitwa sisimizi haijawa solved...sasa leo hii wanaambiwa wakae meza moja..itatoka moyoni? Itafanya kazi?

5.madonda ya chadema kuwaita cuf mashoga, kuwaita nccr vibaraka wa ccm tena hadharani hayajaisha kwa wanachama wa kawaida. Pengine yamefubaa kwa viongozi.

so koti la ukawa litapwaya si mda, its time...tusubiri plan B
Another topic from moron
 
Kwahiyo wewe unawashwa nini?nyie komaeni na ccm yenu sisi mtuache 2jenge umoja we2,period!
 
Ni ukweli uliowazi na usiopingika kuwa CHADEMA imeyumba kisiasa na imepoteza mvuto kwa wananchi katika kipindi cha miezi sita sasa. Mambo makubwa yaliyochangia kuchuja huko kwa chama hiki kwa uchache ni ifuatavyo.

1.Matukio ya kihalifu na umwagaji damu, mfano kumwagia watu tindikali kama ilivyokuwa kwa mussa tesha huko igunga ambapo akina henry kileo walitamkwa moja kwa moja.

2.Siasa za vurugu, vitisho, matusi na lugha za kuudhi. Hili lmeiathiri sana CHADEMA kwa sababu mtanzania kwa asili yake hapendi na hajazoea vurugu,anapenda amani na ushirikiano,sasa hawa jamaa ni washari washari mno. Watu wamengastukaa..

3.Kufanya vibaya "bad calculations and timing" kwenye mchakato wa katiba mpya. Katika hili ni kwamba, wangesusia baadhi ya vipengele au sura za katiba watz wangewaelewa sana kuwaunga mkono lakini hii ya kupinga katiba yote ndio limewapiga vibaya.

Walivyota bungeni baadae watz wa kada mbalimbali na makundi tofauti tofauti ktk jamii kuwashauri warudi bungeni wao wakagoma na kung'ang'ana halijawafurahisha watz. Wameonekana kuwa ni wabishi na hawashauriki. Madikteta in the making.

4. Kuungana kama kitu kimoja wakati kiuhalisia sio hivyo....kwamba mwanachama wa cuf si wa chadema wala wa NCCR Mageuzi si wa CUF and vise versa...sababu iliyomfanya kafulila ahamie nccr kutoka chadema baada ya kuitwa sisimizi haijawa solved...sasa leo hii wanaambiwa wakae meza moja..itatoka moyoni? Itafanya kazi?

5.madonda ya chadema kuwaita cuf mashoga, kuwaita nccr vibaraka wa ccm tena hadharani hayajaisha kwa wanachama wa kawaida. Pengine yamefubaa kwa viongozi.

so koti la ukawa litapwaya si mda, its time...tusubiri plan B

Lumumba fc ukawa itawauwa kwa presha ndo hivyo tena it's too late mmeshachelewa ndugu wapatanapo wana baraka za mungu
 
police wanafanya kazi chin ya serikali iliyopo madarakan vile hata chadema, nccr, cuf, tlp, etc, wakiwa madarakan ccm nao wakiandamana watapgwa 2! ivyo hakuna chama chenye jesh ndugu yangu! usikalili unayoskia mtaan

Sio kusikia, nimeona na naendelea kuyaona...hutaki unaacha
 
Mkuu labda unisaidie utajikomboaje mwenyewe..? Mie hapa ni kinyozi nina saloon yangu.. Bahati mbaya umeme unakatika kila mara.. Imebidi nidundulize na kununua jenereta ili niendelee kutoa huduma.. Nimepandisha gharama kwa wateja ili niweze kufidia gharama ya ziada ilioongezeka ya mafuta.. Wateja wamenikimbia na sasa idadi imepungua sana kiasi inabidi nifunge ofic.. Hospital nimeenda kutibiwa gharama zimepanda na dawa ninaambiwa nikanunue maduka ya dawa binafsi kwa mapesa kibao.. Inabidi nirudi home na kusubiri miujiza ya kupona bila ya kupata dawa..
Sasa Mkuu unasema kumbe ninaweza kujikomboa mwenyewe.. nipe maelekezo.. kama ninaweza kuwa na hospitali yangu mwenyewe kwa kunitibu mie.. duka langu mwenyewe la dawa kwa ajili ya dawa zangu mwenyewe.. Hebu nipe hizo mbinu labda zitaweza kunifanya nisitamani serikali yeyote..
Nasubiri jibu Mkuu..

Unapo fungua biashara yeyote ile lazima uwe na lengo, unataka kuwauzia akina nani?
Have a better plan, unafanikiwa.
 
Chama Cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA) kimevaa koti la Ukawa.Chama hiki kimekuwa kikijipambanua kuwa Tanganyika imevaa koti la Muungano,lakini cha kushangaza nacho kimejivika koti la UKAWA.Kimekuwa kikitoa matamko mbalimbali yahusuyo UKAWA kana kwamba kiko peke yake wakati kipo ndani ya Muungano,Pia kimeanza kuambukiza jazba,chuki na kukurupuka kwa vyama vinavyounda umoja huo.

ANGALIZO;
Viongozi wa Chadema wanapaswa kujitafakari,vinginevyo watapelekea kuvunjika kwa umoja huu.
 
Na wewe umevaa koti la nani? kama hauna vaa koti la Chadema ili uridhike.
 
Chama Cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA) kimevaa koti la Ukawa.Chama hiki kimekuwa kikijipambanua kuwa Tanganyika imevaa koti la Muungano,lakini cha kushangaza nacho kimejivika koti la UKAWA.Kimekuwa kikitoa matamko mbalimbali yahusuyo UKAWA kana kwamba kiko peke yake wakati kipo ndani ya Muungano,Pia kimeanza kuambukiza jazba,chuki na kukurupuka kwa vyama vinavyounda umoja huo.

ANGALIZO;
Viongozi wa Chadema wanapaswa kujitafakari,vinginevyo watapelekea kuvunjika kwa umoja huu.
Hatutatumia ushauri wa fisi kuchukua mawazo

Chadema Kwanza
 
Yaan CCM ndio mmekuwa mnauonea huruma ukawa?Wakati mwngne huwa nawaza sana.
 
Back
Top Bottom