CHADEMA inatumia koti la UKAWA kujikongoja kisiasa

CHADEMA inatumia koti la UKAWA kujikongoja kisiasa

Ama kweli maccem ni majanga,ukifuatilia michango yao kunako thread kama hii unaona dhahiri ni watu wasiojitambua.,Hivi kiukweli kati ya ccm na chadema ni chama gani kinajikongoja hadi kimebaki kudakia ilani za mwenza???"tm will tell".
 
Ni ukweli uliowazi na usiopingika kuwa CHADEMA imeyumba kisiasa na imepoteza mvuto kwa wananchi katika kipindi cha miezi sita sasa. Mambo makubwa yaliyochangia kuchuja huko kwa chama hiki kwa uchache ni ifuatavyo.

1.Matukio ya kihalifu na umwagaji damu, mfano kumwagia watu tindikali kama ilivyokuwa kwa mussa tesha huko igunga ambapo akina henry kileo walitakwa moja kwa moja.

2.Siasa za vurugu, vitisho, matusi na lugha za kuudhi. Hili lmeiathiri sana CHADEMA kwa sababu mtanzania kwa asili yake hapendi na hajazoea vurugu,anapenda amani na ushirikiano,sasa hawa jamaa ni washari washari mno. Watu wamengastukaa..

3.Kufanya vibaya "bad calculations and timing" kwenye mchakato wa katiba mpya. Katika hili ni kwamba, wangesusia baadhi ya vipengele au sura za katiba watz wangewaelewa sana kuwaunga mkono lakini hii ya kupinga katiba yote ndio limewapiga vibaya.

Walivyota bungeni baadae watz wa kada mbalimbali na makundi tofauti tofauti ktk jamii kuwashauri warudi bungeni wao wakagoma na kung'ang'ana halijawafurahisha watz. Wameonekana kuwa ni wabishi na hawashauriki. Madikteta in the making.

4. Kuungana kama kitu kimoja wakati kiuhalisia sio hivyo....kwamba mwanachama wa cuf si wa chadema wala wa NCCR Mageuzi si wa CUF and vise versa...sababu iliyomfanya kafulila ahamie nccr kutoka chadema baada ya kuitwa sisimizi haijawa solved...sasa leo hii wanaambiwa wakae meza moja..itatoka moyoni? Itafanya kazi?

5.madonda ya chadema kuwaita cuf mashoga, kuwaita nccr vibaraka wa ccm tena hadharani hayajaisha kwa wanachama wa kawaida. Pengine yamefubaa kwa viongozi.

so koti la ukawa litapwaya si mda, its time...tusubiri plan B

Posts za Ifweero, Msalani, Simiyu yetu, Lizaboni na wenzao, humu ndani ya JF zimekosa utashi wa kijamii. Zimekuwa za kitoto mno, kwani wanalazimisha kupost items lkn hazina content, za kitoto na kipuuzi mno. Wangekuwa na akili za kujitambua kweli wangejirudi na kubuni njia nyengine ya kujitafuatia kipato halali, kuliko kushinda humu kny mitandao kwa ujira wa shs elfu saba
 
Viongozi wengi wa Chadema ni wahalifu, bila huruma ya ccm wangekuwa jela sasa hivi. mfano. Henry Kilewo, Lwakatare,Lema, Deus Mallya, Ben Saanane, Sugu, Wenje. Mbowe.

Huyo kijana aliyetaka kumpa sumu ZITTO KABWE ni mbaya sana, sijui kwa nini wamemnyima uongozi.
 
Posts za Ifweero, Msalani, Simiyu yetu, Lizaboni na wenzao, humu ndani ya JF zimekosa utashi wa kijamii. Zimekuwa za kitoto mno, kwani wanalazimisha kupost items lkn hazina content, za kitoto na kipuuzi mno. Wangekuwa na akili za kujitambua kweli wangejirudi na kubuni njia nyengine ya kujitafuatia kipato halali, kuliko kushinda humu kny mitandao kwa ujira wa shs elfu saba

naona mkuki umekuchoma moyoni huo.
 
wewe ni mpumbavu sijui unafikiria kwa kutumia makalio?watu wanateseka wewe unaponda chama cha ukombozi ukiwepo na wewe mwenyewe.ccm wanakupa nini?
Hakuna chama hapo, ni genge la wasakatonge hao..wabaguzi wakubwa
 
Ni ukweli uliowazi na usiopingika kuwa CHADEMA imeyumba kisiasa na imepoteza mvuto kwa wananchi katika kipindi cha miezi sita sasa. Mambo makubwa yaliyochangia kuchuja huko kwa chama hiki kwa uchache ni ifuatavyo.

1.Matukio ya kihalifu na umwagaji damu, mfano kumwagia watu tindikali kama ilivyokuwa kwa mussa tesha huko igunga ambapo akina henry kileo walitakwa moja kwa moja.

2.Siasa za vurugu, vitisho, matusi na lugha za kuudhi. Hili lmeiathiri sana CHADEMA kwa sababu mtanzania kwa asili yake hapendi na hajazoea vurugu,anapenda amani na ushirikiano,sasa hawa jamaa ni washari washari mno. Watu wamengastukaa..

3.Kufanya vibaya "bad calculations and timing" kwenye mchakato wa katiba mpya. Katika hili ni kwamba, wangesusia baadhi ya vipengele au sura za katiba watz wangewaelewa sana kuwaunga mkono lakini hii ya kupinga katiba yote ndio limewapiga vibaya.

Walivyota bungeni baadae watz wa kada mbalimbali na makundi tofauti tofauti ktk jamii kuwashauri warudi bungeni wao wakagoma na kung'ang'ana halijawafurahisha watz. Wameonekana kuwa ni wabishi na hawashauriki. Madikteta in the making.

4. Kuungana kama kitu kimoja wakati kiuhalisia sio hivyo....kwamba mwanachama wa cuf si wa chadema wala wa NCCR Mageuzi si wa CUF and vise versa...sababu iliyomfanya kafulila ahamie nccr kutoka chadema baada ya kuitwa sisimizi haijawa solved...sasa leo hii wanaambiwa wakae meza moja..itatoka moyoni? Itafanya kazi?

5.madonda ya chadema kuwaita cuf mashoga, kuwaita nccr vibaraka wa ccm tena hadharani hayajaisha kwa wanachama wa kawaida. Pengine yamefubaa kwa viongozi.

so koti la ukawa litapwaya si mda, its time...tusubiri plan B

Hivi Chama kilichopoteza mvuto kwa wananchi ndo kinakuwa hivi? Haya matukio hatajazidi wiki mbili zilizopita. Acheni kuweweseka Chadema ni hai kuliko muda wowote kwenye historia yake.
 

Attachments

  • Geita1.jpg
    Geita1.jpg
    77.2 KB · Views: 138
  • Busanda.jpg
    Busanda.jpg
    91.6 KB · Views: 133
Viongozi wengi wa Chadema ni wahalifu, bila huruma ya ccm wangekuwa jela sasa hivi. mfano. Henry Kilewo, Lwakatare,Lema, Deus Mallya, Ben Saanane, Sugu, Wenje. Mbowe.
Huruma yenu ni ya kipumbavu ndiyo sababu nchi imejaa viongozi majizi sababu ya huruma. Watu wanaiba wanavyotaka sababu ya Huruma ya kipuuzi. Na wewe ulivyo hazikutoshi unashabikia huruma.
 
Posts za Ifweero, Msalani, Simiyu yetu, Lizaboni na wenzao, humu ndani ya JF zimekosa utashi wa kijamii. Zimekuwa za kitoto mno, kwani wanalazimisha kupost items lkn hazina content, za kitoto na kipuuzi mno. Wangekuwa na akili za kujitambua kweli wangejirudi na kubuni njia nyengine ya kujitafuatia kipato halali, kuliko kushinda humu kny mitandao kwa ujira wa shs elfu saba
1.wewe ni very junior member huna moral authority ku chalenge michango yangu humu.
2. Wewe ni kibaraka wa ufipa. Acha uchumia tumbo
3. Wakati wewe unapigika mitaani hata jero la chai kavu huna bwana ako mbowe ananunua majumba ya kifahari dubai na afrika kusini kwa ruzuku ya chadema
4. Acha kutumia kichwa kufugia nywele pekee
 
Hivi Chama kilichopoteza mvuto kwa wananchi ndo kinakuwa hivi? Haya matukio hatajazidi wiki mbili zilizopita. Acheni kuweweseka Chadema ni hai kuliko muda wowote kwenye historia yake.
Aknowledge mwaka wa hii picha..kumbuka mada inasema chadema imechuja kwa miezi sita sasa...hii picha ni ya mwaka juzi
 
Waliberali huwa mnaniacha hoi sana kwa style hii ya kujitekenya na kisha kujichekesha mwenye! Mtu mmoja ID kibao na zote zinamwaga pumba zilezile !!! CDM imechoka lakini bado mnaingilia mikutano yao via police! Mabomu ya arusha mmekuja na movie ya kumpiga risasi gaidi asiekuwa na motives! ... I gues kuna kitu kimefanyika ndani ya ubongo wako! Huwezo kuwa na akili ndogo kiasi hiki ....
 
mbona mambo yote uliyoyaandika huku hayana uhusiano na miezi 6 iliyopita?mbona ni miaka kibao.tesha amwagiwe tindikali wimbo mmeuimba kwa miaka 2 halafu eti miezi 6 ndo cdm ije ichuje?
embu jipange na uionee huruma buku 7 si rahisi kuipata mtu kama wewe kwa kuleta upuuzi hapa ngoja niwasiliane na nape aweke wahariri wa post ili ukipost usilipwe mpaka ipitiwe.
 
Mathias Lyamunda, matukio hayo ya CHADEMA unayotuonesha leo, hayakuanza leo yapo tangu 2005 lakini mmeendelea kupigwa tu na CCM. Watanzania hawataki kuona jinsi gani mnavyojikusanya kwenye mikutano, wanataka kuona jinsi mnavyoshiriki kuliendeleza Taifa. Maandamano, vurugu na vijembe vya taarabu si lolote.
 
Naona ushabiki Wa mpirani unauleta kwenye siasa, kaa tulia na uje hoja sio kiroja shabiki wa ccm. Jipangeni msijejutia hapo 2015.
 
Back
Top Bottom