CHADEMA inatumia koti la UKAWA kujikongoja kisiasa

CHADEMA inatumia koti la UKAWA kujikongoja kisiasa

Nchi hii kuna watu wana moyo! Yaani wanapanga kwenda kupanga foleni October 25 kuipigia kura CCM? Hapana.......Aisee this is serious!
 
Mleta mada ana matatizo makubwa sana ukawa niyamarofa wote kama ww murarushwa poa.
 
Dhambi iliyofanywa na UKAWA ya kuwatupa nje wagombea urais wa ukweli, kama jinsi mfumo ulivyokuwa umetengenezwa.

Kwamba Dr. Slaa angebeba mikoba ya ukawa itaendelea kuitafuna ukawa miaka nenda rudi.

Kama tumeshindwa kuisimamia mifumo yetu wenyewe tena midogo tu ya ndani, tutawezaje kusimamia mifumo ya nchi. Ni uendawazimu tuu.

Acheni kudanganya wananchi.

Watu wote waliopo nyuma ya mifumo ya kifisadi iliyopokelewa kutoka CCM wako midomo wazi wanasubiri Lowasa kama akiingia ikulu waanze kupiga hela. Wakiongozwa na DJ wetu Mbowe. Ni hatari sana kwa nchi.

Ndio maana salama yetu itakuwa baada ya uchaguzi tutaifumua yote na kuunda upya. Hapo ndipo anguko la CHADEMA Mafisadi litakapotokea ma kuibuka CHADEMA asilia chini ya uongozi makini
Nyie hamuelewi hamskii ila syo kosa lenu hayo yte ni madhara ya kukimbiza mwenge, mpaka mmeathiriwa ubongo na ufahamu wenu.
Poleni sana
 
Mnaacha kujadili mlichowafanyia watanzania kwa zaidi ya miaka 50 waliyowaamini mnakimbilia kujadli chadema hamna hata haya!!! Mwaka huu mtakojoa dagaa nawaambia lazima tuwapige chini
 
Viongozi wengi wa Chadema ni wahalifu, bila huruma ya ccm wangekuwa jela sasa hivi. mfano. Henry Kilewo, Lwakatare,Lema, Deus Mallya, Ben Saanane, Sugu, Wenje. Mbowe.

Umeshindwa
mahakamani. Mashitaka yako ya kubumba km Mwigulu
 
Bila ya hekaheka na mikiki mikiki ya jukwaani ya Prof Lipumba na Dr.Slaa ni ngumu sana Ukawa kushinda...Mgombea urais hotuba zake zimekuwa vichekesho kama ile ya juzi pemba ndio iliwakatisha tamaa hadi CUF wenyewe
 
Back
Top Bottom