CHADEMA inatumia koti la UKAWA kujikongoja kisiasa

CHADEMA inatumia koti la UKAWA kujikongoja kisiasa

Chama Cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA) kimevaa koti la Ukawa.Chama hiki kimekuwa kikijipambanua kuwa Tanganyika imevaa koti la Muungano,lakini cha kushangaza nacho kimejivika koti la UKAWA.Kimekuwa kikitoa matamko mbalimbali yahusuyo UKAWA kana kwamba kiko peke yake wakati kipo ndani ya Muungano,Pia kimeanza kuambukiza jazba,chuki na kukurupuka kwa vyama vinavyounda umoja huo.

ANGALIZO;
Viongozi wa Chadema wanapaswa kujitafakari,vinginevyo watapelekea kuvunjika kwa umoja huu.

Ma wewe umevaa koti la bwanaako nape
 
CHADEMA IMEWEKEZA SAN BARA NA MATOKEO YA SERIKALI A MITAA YAMEONYESHA HILO AMA VILE CUF KWA ZANZIBAR AMBAPO UNAWEZA PIA KUSEMA kuwa CUF ZANZIBAR IMEVAA KOTI UKAWA
 
CHADEMA IMEWEKEZA SAN BARA NA MATOKEO YA SERIKALI A MITAA YAMEONYESHA HILO AMA VILE CUF KWA ZANZIBAR AMBAPO UNAWEZA PIA KUSEMA kuwa CUF ZANZIBAR IMEVAA KOTI UKAWA
Kwa hiyo NCCR na NLD hawana koti wanalovaa?
 
Kumbe ishu ni kushonna makoti ya kutosha vyama vyote husika.
 
Kwa hivyo umeona kuwa weye ndo unana zaidi? Tuambia katika UKAWA weye ni chama gani? Hatusumbuliwi kwa vilio vya ccm.
Tulieni tuli msumari unaingia taratiiiibu. Hangaikeni na kuumiza vichwa vya nnani atachukua fomu za urais ila UKAWA wala, hakuna hangaiko tunaye kabisaaaaa
 
Hakuna umoja wala muungano hapa, wote hawa wanautaka Urais, na ndio litakalo kuwa vujiko la umoja wa kikundi hicho (UKAWA)
 
National racists n regionists=chadema
Wabaguzi wakubwaa.......am convinced these people are criminals
 
Chadema ambacho ni mojawapo ya vyama vinavyounda Ukawa, imejifia siku nyingi lakini inajiegesha na kivuli cha Ukawa.

Chama chenye migogopo ya kila siku na vyama vingine, watu binafsi, serikali, wenyewe kwa wenyewe, kimefanya watu wakimbie na kujiunga na vyama vingine hasa Act hadi Act kuishiwa kadi za kuwapa wanachama wapya.

Ccm haina kazi kwa cdm badala ya kueneza sera, inazidi kujizamisha shimoni kwa kupambana na act. Chadema kinaongoza Tanzania kwa wanachama wake kuhama tangu uhuru. Waliobaki kwenye chama hicho wajipime.
 
Final blow ya chadema ni pale (wachache) walipoamua kuitikisa nguzo muhimu ya chama, ZZK
 
Back
Top Bottom