Chadema acheni kuwatetea mapacha watatu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema acheni kuwatetea mapacha watatu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makupa, Jul 10, 2011.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Gazeti linalomilikiwa na CDM kwa mara nyingine tena toleo la leo jumapili lina taarifa yenye mwelekeo dhahiri wa kuwabeba mapacha watatu.Ni aibu kwa chama kinachojipambanua kupinga ufisadi wakati huo huo kinatumika kuwatetea wanaotuhumiwa kujihusha na ufisadi.Ningependa kunukuu baadhi ya vifungu kama ifuatavyo: Lowassa, Rostam ,waandaliwa 'ZENGWE'
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,936
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    mambo? leo umesafisha kinywa?
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo CDM ni members wa NEC-CCM.Hebu vueni gamba acheni porojo!
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aliyesema Edward, Andrew na Rostam Mafisadi ni nani? Watu safi kabisa hawa hata CCM imeshatuambia
     
  5. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,640
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Fikiri kabla ya kuandika acha kukurupuka.
     
  6. M

    Makupa JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Naamini kabisa kuwa unajua kusoma TAFADHALI SANA nakuomba usome hili gazeti lenu tolea la leo AIBU GANI HII
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Kaka, unadhani CDM, wana dhamira ya dhati kuwakomboa Wananchi hamna kitu ni usanii mtupu wanafanya, wapo kimaslahi zaidi
     
  8. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,234
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mbona mnatapatapa sana kama mmewashindwa kuwatoa accommodate them or you better keep quiet.
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    chadema hawana chombo chochote cha habari kuanzia gazeti hadi Radio sasa wewe unongelea gazeti la Mbowe na si Chadema .Na kama gazet hilo limeandika kuwatetea basi nawapa heko maana CCM hakuna wa kuwagusa .Chadema yaani Katibu mkuu wa Chama wamesha sema .Wabunge wamesema wewe unashangaa ?Som tena then tafakari what this gazeti is doing ni kuchochea fitina CCM waumane chama kife na si kuwatetea mapacha 3 .Kasome tena then utaona kwamba Chadema hawana gazeti ila hilo ni freemedia .Freeman Mbowe Media nenda huko wanako sajiri utaona haya nisemayo .
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hili gazeti linamilikiwa na chadema by proxy kupitia mbowe
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,936
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    acha uchoyo
     

    Attached Files:

  12. m

    mndeme JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 322
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    akili zako nyanya
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Thibitisha madai yako mkuu maana hap JF uzushi si mahala pake .
     
  14. M

    Makupa JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Matusi hayajengi
     
  15. M

    Makupa JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Siku 365 za mwaka hili gazeti ni kuhusu CDM tu unataka uthibitisho gani zaidi
     
  16. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,935
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    Vipi wabunge na Mawaziri walio mtetea CHENGE juzi? vipi waliomshangilia Lowasa Bungeni?
    Vipi walio wapa wenyekiti wa kamati za bunge hawa Mafisadi?
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Mkuu, na wenyewe wanafanya hayo kwa maslahi yao wenyewe
     
  18. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gazeti gani linamilikiwa na chadema! Ebu liseme tulijue? Bt najua unamaanisha gazeti la mwenyekiti wa chama? Lazima liwatetee sababu mwenyekiti wetu nae ni fisadi
     
  19. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    CDM iliwaambieni siku nyingi habari za ufisadi wenu na majina mkapewa. Sasa mmeshindwa kuwajibishana mnatafuta mchawi. Watoeni basi hao mapacha mbona kelele nyingi? Kwani Mapacha ni wabunge kupitia chama gani? kwani ni wajumbe wa NEC wa chama gani? Wafukuzeni muone kama wataitaka kadi ya CDM. Tumieni akili hata za msalani kufikiri na kupambanua mambo enyi mliopotezwa na CCM kwa fedha kiduchu za NAPE.

    Mapacha wanawatesa sana, mziki mkubwa mmeshindwa kucheza. Siku tisini sasa nasikia 120 zitafika mtasema hatukumaanisha hivyo.
     
  20. V

    Vancomycin Senior Member

    #20
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    chadema wanamiliki vyombo vya habari tangu lini mkuu??
     
Loading...