Boss anajua siku zangu za period

Boss anajua siku zangu za period

Ulisomea wapi hivyo coz? Unaonekana hukuiva vizuri,, nilikuwa field,, nikasikia wanaambiwa boss akikutongoza usimkatae,,Pia siku Hedhi sio siri kwa watu wakaribu kama boss na mimi mbona nanunua Pedi za Bint yangu kila mwezi,, maana mi ndo mama na babayakee,,,na anasema tu Baba hela ya pedi harafu mtoto wangu wala habebelezi wala kupepesa machoo,,
 
Kwa hali ya kawaida ungeweza kumfungulia kesi ya sexual harassment, hayo maswali ni very personal mtu anaetakiwa kuyajua ni yule mnaeshare private parts tu.
We ni kabila Fulani kitu kidogo tu kesi,, angalia usije mfunga mmeo,, au ndo usomi umefunika really life?
 
Kwa umri huo kujua ni sawa maana mwanamke akiwa kwenye siku zake kuna mabadiliko yanaonekana
 
Kwani kuna ubaya gn kuulizwa wakati ni boss wako? Mbona ukiulizwa km unaumwa hushangai?
 
Mimi ni secretary boss wangu ni mzee sana anajiheshimu sana sana ana miaka 55 hivi
kila nikiwa period anajua ,ananiuliza inabidi tu nikubali
naona aibu sana mwanaume anajua nipo period nifanyeje jamani ,na kwanini ananiulizaga?
Kuna viashiria vingi tu. Uvaaji, harufu (nadhani ya zile pads!) na wakati mwingine hata utembeaji na vitabia vingine (kama ni ofisini wengine utaona wanaenda washroom na mikoba). Na kwa mtu mliyezoeana, akishajua mara moja au mbili inakuwa rahisi ku predict periods zinazofuata (mf mwezi kwa mwezi!).

Lakini hilo la kufikia kuuliza au kumwambia muhusika naona kama linaingilia privacy.
 
Kwa hali ya kawaida ungeweza kumfungulia kesi ya sexual harassment, hayo maswali ni very personal mtu anaetakiwa kuyajua ni yule mnaeshare private parts tu.
Tatizo hizo private parts zenyewe zinakua shared na wengi mkuu.
 
Mimi ni secretary boss wangu ni mzee sana anajiheshimu sana sana ana miaka 55 hivi
kila nikiwa period anajua ,ananiuliza inabidi tu nikubali
naona aibu sana mwanaume anajua nipo period nifanyeje jamani ,na kwanini ananiulizaga?
hahahaha....acha kazi. Haina shida kwani what so special about period. we piga kazi chukulia tu ni swali kama maswali ya mengine. Kazi zilivyo ngumu hapa Daslamu usidhubutu kumvutia mdomo wala kumuadidhia mfanyakazi mwenzio. Ni hayo tu kwa ufupi dia.
 
Back
Top Bottom