Bongo Star Search (BSS) na mshindi mzungu!!


samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1,387
Likes
8
Points
135
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
1,387 8 135
Shindano la kumsaka superstar wa bongo wa muziki linafikia tamati leo huku kukiwa na uwezekano wa mzungu joseph pyne ambaye zaidi amekua akitamba na wimbo wa "malumbano/ msongamano" kuibuka mshindi baada ya kuonekana akiongoza katika kura zilizooneshwa wiki mbili zilizopita.

Naomba endapo mzungu ataibuka mshindi yasijitokeze yale yaliyomkuta richer adhia miss tanzania aliyeshambuliwa na makundi ya watu pamoja na vyombo vya habari kwamba wamechagua mshindi ambaye ni "muhindi" Inavyoelekea hakuna utaratibu unaowataka washiriki wa shindano hilo wawe raia wa tanzania ndio maana majaji walimpitisha kwenye mchujo!!!
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,378
Likes
2,432
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,378 2,432 280
Huyo ni mzungu kachumbari au pure? Bongo maanake Tanzania hivyo mzungu hawezi ku-qualify kuingia kwenye mashindano ya Bongo flava. Kama Bongo star search ni international competition basi sawa lakini mbona warundi hawamo?
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,144
Likes
94
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,144 94 145
Mtanzania ni rangi au uraia? Panueni wigo wa fikra mko hatarini kuachwa pabaya with xenophobic mentalities. We increasingly becoming a global village where our talents are in competition globally!
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
Nadhani ni vizuri wale wote wenye kutamani sana asishinde huyu mzungu wanapiga kura nyingi sana kumchagua mswahili mmojawapo wanayehisi anaweza.
Kama sivyo, hao nao ni wanafiki tu, wale wapenda maneno matupu bila matendo, wenye kumpenda mzunguu wanapiga kura, je nyie wenye kumpenda mwingine mbona hampigi?
Mwacheni mtoto wa watu atese na wapenzi wake, wenye kuona utamu wa kipaji chake.
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Anajitahidi kuimba, so long anaqualify it is ok.
 
N

nakatamtende

Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
18
Likes
0
Points
0
N

nakatamtende

Member
Joined Dec 9, 2010
18 0 0
mhuu huyu mzungu anastahili kwani anaweza kuimba tuache mambo ya uzungu ama ubongo tu judge kitu kwa kuangalia uwezo wa mtu
 
E

emrema

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
269
Likes
2
Points
0
E

emrema

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
269 2 0
Aaah huyu mzugu wamchakachue tu hata akishinda tuwape wabongo. UTAIFA MBELE. Watanzania tuache umbumbumbu Rangi na uasili Vinamata sana kwa utaifa kote duniani. Kama tunabaguliwa tukiwa nje huu ukondoo wa kulamba viatu rangi nyeupe unatoka wapi? COME ON?.
 
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
943
Likes
1
Points
0
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
943 1 0
Mbona mt base wanachukua hadi wabongo? Tusker je? Ukweli uliowazi mzungu anajua kuimba na anafuraisha sisi watazamaji kuliko hao wabongo wenu kazi kubana pua tu wakati wa kuimba. Lengo moja wapo la mziki ni kuburudisha hadhira ya watazamaji na katika wote hao yule mzungu ndo anaburudisha kweli na ndio anayefanya watu waangalie bss.
Akishinda ni haki yake na si hao wabongoo wenu full mapozi baada ya kuimba nyooo
 
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2008
Messages
512
Likes
0
Points
0
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2008
512 0 0
Hakuna kuchakachuwa!

Hatuna utamaduni huo
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
64
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 64 145
attachment.php?attachmentid=18616&d=1292567671
attachment.php?attachmentid=18615&d=1292567670
attachment.php?attachmentid=18617&d=1292567672


Usiku wa leo Ijumaa ya mwezi huu itakuwa ndiyo siku ya kutegua kile kitendawili ambacho kilikuwa kikisubiriwa kwa muda mrefu cha yule "The Next Bongo Super Star" ambapo wale washiriki watano bora kwa mwaka huu watakapopanda jukwaani kuonyesha ujuzi wao.

Washiriki waliobakia mpaka sasa baada ya mchujo wa wiki iliyopita ni washiriki watano ambao ni Mariam Mohamed, James Martin, Joseph Payne, Bella Kombo, Waziri Salum ambao kwa pamoja wametokana na kura zenu.

BSS mwaka huu ilikuwa na jumla ya washiriki elfu 6 (6000) toka usaili wa mikoani mpaka kufikia Top 20 na mwisho kabisa Top 5 ambao siku ya Ijumaa ndipo atapatikana mshindi mmoja ambaye atatawazwa kama mshindi wa BSS 2010.

Mshindi wa mwaka huu atajinyakulia kitita cha shilingi Milioni 30 (TSH 30,000,000/=), pamoja na zawadi nyingine nyingi.

Utabiri wangu ni kuwa mzungu aka "CIA attache" kushinda leo!!
 

Attachments:

P

Preacher

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2008
Messages
328
Likes
3
Points
0
P

Preacher

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2008
328 3 0
mzungu anajua kuimba - pamoja na wengine lakini yuko juu - ingawaje hajui kucheza hizo nyimbo anazoimba - ila inaoneka WATZ anawapata sana kwenye nyimbo anazochagua. All in all hivi atakayeshinda akipata 30m na wengine wanapata nini jamani???

sometimes BSS is entertaining ..........................
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
binafsi napenda sana mzungu anavyoimba,pia ningependa sana ashinde kwakweli kama wanaangalia ubunifu na kipaji hasa jamaa anacho,sema sijui kama kigezo cha ushindi lazima uwe mtz au la,wat I ad ni kuwa mshindi wa kwanza M 30,wa pili M10,wa tatu M5,But my vote goes tu mzungu mzalamo
 
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,624
Likes
49
Points
145
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,624 49 145
anajitahidi kuimba lakini hastahili kuwa mshindi. uwingi wa kura anazozipata ni kwa ajili ya huo uzungu wake watu wanapenda awepo kwa sababu wanamwona kama kiburudisho jambo ambalo wanakosea badala ya kuangalia mwimbaji bora wenyewe wanataka viburudisho. maana naona ni wimbo mmoja tu wa nendanenda ndo umemkaa kichwani basi, sidhani kama atakuwa competent kwenye nyimbo nyingine.
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
9
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 9 0
Mimi nawaasa msipige kelele kama hammkubali mzungu pigeni kura nyingi kwa mbongo mnayewaza atashida...Tatizo la wabongo kulalamika tu halafu hawapigi kura... yale yale ya dokta slaa...watu wanaacha kupiga kura wakiamini kuwa hatashinda japo wanampenda! Come on!!!!!!!!!11
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,847
Likes
140
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,847 140 160
Mimi nawaasa msipige kelele kama hammkubali mzungu pigeni kura nyingi kwa mbongo mnayewaza atashida...Tatizo la wabongo kulalamika tu halafu hawapigi kura... yale yale ya dokta slaa...watu wanaacha kupiga kura wakiamini kuwa hatashinda japo wanampenda! Come on!!!!!!!!!11
ya Dr Slaa yameingiaje huku na wewe!
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
64
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 64 145
All the Best mzungu Pyne
 
O

Omtata

Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
48
Likes
1
Points
15
O

Omtata

Member
Joined Nov 18, 2010
48 1 15
Hivi wametumia vigezo gani kumuingi za huyo mzungu kwenye haya mashindano?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
Mwache aji express bana...wengine tunapenda kuona "rasilimali" walizonazo
 
Jituoriginal

Jituoriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
362
Likes
5
Points
35
Jituoriginal

Jituoriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
362 5 35
Tatizo liko wapi? yaya unazeeka vibaya,unataka avae mtandio na kanzu.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
hahahaha, asivae matiti yapo nje. hata kanisani au ofisini akienda hivyo atafukuzwa kazi, lkn itv wanaruhusu uchafu kama huo
Acha ukoloni bana...wengine tunapenda kuona cleavage.
 

Forum statistics

Threads 1,205,265
Members 457,815
Posts 28,188,100