• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
Makame
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

  • M
    Hao jamaa unaweza ukakaukiwa mate,mie sielewi watz tunakwenda wapi, kitu open kabisa lakini mtu anakomaa tu, lakini ki ukweli huyo mzee kachemka,ila sijasikia kama ameiwakilisha kwenye media ila kama ameiwakilisha basi hiyo ndo kwa heri yake, anelekea alikoeleke Lyatonga. Barua halafu scanned mtu mzima na phd zako unaingia kingi. Lakini sishangai unajua wapo wengi na phd zao hawajui hivi vitu vinafanyika kwa technolojia ya sasa.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top