Yes,John Heche ajitokeze hadharani kuthibitisha au kukanusha kama amewahi date na huyu Binti wa msimamo mkali wa dini.
View attachment 3688338

Hatakiwi kulipwa hata mia huyu, hajaigiza vizuriHujajipanga vizuri
Heche ni lidude likubwa sana likitembea kishindo chake kinatisha ccm hadi wanaficha sura wanalizungumzia. Kwanza na awazalishe sana ku replace watanganyika wengi walopigwa risasi october 2025. Binti zaa tu tumepungua sana usimlaumu heche dume hilo. Na sio kina chacha mkiwatongoza wanakimbilia polisi!🤣🤣🤣🤣Kwa hiyo hoja ya matrekta haikuzaa matunda?
Siasa za kishamba sana hizi kwa zama hizi za kidijitaliJohn Heche ajitokeze hadharani kuthibitisha au kukanusha kama amewahi date na huyu Binti wa msimamo mkali wa dini.
View attachment 3688338
Eti umeharibiwa masomo! Weee hukutakiwa kusoma kabisa bora ulipozalishwa mpuuzi weweJohn Heche ajitokeze hadharani kuthibitisha au kukanusha kama amewahi date na huyu Binti wa msimamo mkali wa dini.
View attachment 3688338
Una zile connection ya Chongolo na Mwingulu?Yes,
hizo tabia heche na bagonza wanazo sana tu![]()
Huyu hana msimamo wa dini,John Heche ajitokeze hadharani kuthibitisha au kukanusha kama amewahi date na huyu Binti wa msimamo mkali wa dini.
View attachment 3688338
Kwani alikulazisha kumvulia chupi? Mbona akina dada munataabika sana mkisha pelekewa moto...John Heche ajitokeze hadharani kuthibitisha au kukanusha kama amewahi date na huyu Binti wa msimamo mkali wa dini.
View attachment 3688338
Baadhi ya wahalifu ni dini kiongozi?Muslim na baadhi ya wahalifu wakiwa kwenye mission
Katika hili Heche lazima awajibike, hapa ni sawa na kuwapa mimba watu wote wa imani hii wake kwa waume. Haiwezekani anamkuta mtu amejisitiri yeye anampa mimbaJohn Heche ajitokeze hadharani kuthibitisha au kukanusha kama amewahi date na huyu Binti wa msimamo mkali wa dini.
View attachment 3688338