Ni binti nimekaa nae tangu alipo maliza std7 kasoma sec kwangu,nami ndo nimemlipia,hawezi kula,kulala bila kuniona,hadi ikaleta bifu kwa wife na kaondoka,juzi kaendaa home baada ya kumaliza fm4 hakuweza kukaa kaleta noma anasema siwezi ishi mbali na kaka,kape wa nauli na uncle ili aje tu hadi shangazi-mke wa uncle ananitania mkwe.nisaidieni nifanye nini.na hapa anakuja nampeleka computer course
kuna binti mmoja alikuja hapa JF juzi akisema anapendwa na binamu yake,akasema binamu yake hata kufanya kazi hawezi kazidiwa na mapenzi- isije ikawa binamu mwenyewe ndo wewe!!!!!!!!!!.
sasa wewe, mtoto wa mjomba wako anakupenda -eti umemlea mwenyewe na anakupenda. na inaonekana wewe mwenyewe pia unampenda na ni wewe ndo umeruhusu hiyo hali, kama huyu binti ni mdogo kwako amepata wapi ujasiri wa kulionyesha hilo? siyo wewe ndo umempa "karibu". hapa ninasoma harufu hii
1. inaonekana wewe umeshanawa huyu binti
2. mjomba wako haitakii mema nyumba yako,ndoa yako inaingia mashakani. tambua kuwa hata kama mkeo hatakukimbia lakini utapoteza heshima na hata upendo kwa mke wako.
3. inawezekana huyo binti anatabia za mama yake, na hapa ni kuwa mjomba wako nae analizwa na huyo mke wake. yawezekana kabisa huyo binamu yako siyo nduguyo kwani mke wa mjomba wako alitoka nje ya ndoa akazaa huyo binti. sasa kama ndo hivyo kuwa binti anakupenda mama yake anaona kawaida kwani wewe siyo ndugu wa huyo binti. ndo maana shangazi yako anakuita "mkwe". nimesema anaatabia za mama yake kwakuwa sikutarajia huyo mama kucheka cheka juu ya hili
ushauri wangu ni huu;
1.jaribu kuzuia kuingia ktk mambo ambayo yatashusha heshima na utu wako, amini nakwambia huu mchezo aibu yake kuifuta ni ngumu sana
2. kama unajua unamsaidia huyo binti kutokana na mhemko wa ngono na siyo undugu, acha , bora usifanye. ujue utaanza kuwa na wivu na huyu binti, na hapo unaweza kuanza kudai gharama zako , kwani ni wazi huyo binti hutamuoa wewe. sasa hapo aibu itakurudi zaidi
3. amini ninakwambia kwa kuzuia kuingia ktk hilo utapata heshima kubwa sana si tu kwa huyo binti na wazazi wake bali pia kutoka kwa mkeo na jamii yako kwa ujumla.