little master
JF-Expert Member
- Jul 16, 2018
- 2,417
- 4,760
Tena kama ndumu ndiyo naona jau sana hayanaga ishu ni kujipa misala tu kama hizi kuuzia kwenye vi maskani aaah miyeyusho tu.
Mkuu ivyo viungo huwa wanavitoa wapi ?, na vinakuwa na kazi gani hao wanovinunuaJana nilisoma mahali kwamba kwenye biashara ya viungo vya binadamu, viungo pamoja na fluids zote zinazopatikana kwenye mwili wa mtu kwa pamoja vina thamani ya $45M sawa na Tsh 119,095,200,000/
Kwamba hivyo viungo Wana vuna nini hadi view na thamani Yote hii? Bidhaa hii sio adimu kiasi Hicho wakati kila kona ya dunia kuna vita na bidhaa hii iko nje njeJana nilisoma mahali kwamba kwenye biashara ya viungo vya binadamu, viungo pamoja na fluids zote zinazopatikana kwenye mwili wa mtu kwa pamoja vina thamani ya $45M sawa na Tsh 119,095,200,000/
Acha wogaUsiharibu maisha yako milele kwa sababu ya tammaa kama hizi
Lete namba yako ya simu tukutume kupeleka bwimbwi kwa wavimba macho.chana au Iran.Ziko wapi hizo deal
Miss you honey😘kipenzi
Wenye pesa hawafungwishida ni kubambwa