Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
M
Mungik
JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2020
Last seen
Today at 12:16 PM
Posts
1,095
Reaction score
1,617
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Mungik
Find all threads by Mungik
Live New Posts
Postings
About
Mungik
reacted to
mwehu ndama's post
in the thread
Licha ya Wakristo kuzidi 70%, Waislamu hupewa nafasi sawa hata wanapokosa sifa(empowernment). lakini teuzi mpya zenye Waislamu wengi zinaibua maswali.
with
Thanks
.
Simpendi Samuya na serikali yake lakini sijali kuhusu dini ya anao wateua sababu hata akiteua mkristo hakuna cha maana atakachofanya Kwa...
Yesterday at 11:16 PM
Mungik
reacted to
MWANAHARAMU's post
in the thread
Jiji limekuwa safi kabisa
with
Thanks
.
HATUWEZI kufanana na wahindi na ule uchafu wao.
Yesterday at 6:22 PM
Mungik
reacted to
jiwe angavu's post
in the thread
Jiji limekuwa safi kabisa
with
Thanks
.
Acha kutetea ujinga..kosa tu kubwa la serikali ni kutokuwa na sera nzuri za viwanda au kuwapa maeneo rasmi wamachinga ya kufanyia...
Yesterday at 6:21 PM
Mungik
reacted to
FRESHMAN's post
in the thread
Ipi sahihi sana kati ya Kumsomesha mtoto msingi english medium ya ada 3m per year vs kumsomesha kayumba na kumnunulia kiwanja cha 3m kila mwaka?
with
Thanks
.
Kwa mtazamo wangu utofauti mkuu ni lugha ya kufundishia na usafi wa mazingira ya shule
Friday at 3:54 PM
Mungik
reacted to
TAI DUME's post
in the thread
Hali hii ya Tundu Lisu kusahau baadhi ya mambo muhimu akiwa kizimbani jana na kuiomba mahakama muda kuyasema leo, inatoa picha gani na kuashiria nini?
with
Thanks
.
Sasa unatuuliza sisi?
Friday at 3:21 PM
Mungik
reacted to
zitto junior's post
in the thread
Tundu Lissu: Mimi niko gerezani, nasikia Dkt. Emmanuel Nchimbi haonekani, yuko wapi?
with
Thanks
.
We naye punguza UDINI, mbona JPM alikua mkatoliki lakini Lissu alikua anamkosoa bado? Kwahiyo hata siku moja Lissu hajawahi kuwa mdini...
Friday at 12:26 AM
Mungik
replied to the thread
Tundu Lissu: Mimi niko gerezani, nasikia Dkt. Emmanuel Nchimbi haonekani, yuko wapi?
.
Nduguyangu ktk Imaan waislaam huwa tunasimamia Haqi unattributed kutetea nini haswa Muislaam mwenzetu ameuwa maelfu ya wananchi...
Thursday at 8:20 PM
Mungik
replied to the thread
Dr Samia na Rais Mwinyi ni wazanzibari wakikutana kujadili maslahi ya muungano Tanganyika anatetewa na nani!?
.
Usituingizie udini wakristo ni ndugu zetu na hatuna ugomvi nao. Mzanziber hawezi mpenda muislaam toka Tanganyika
Wednesday at 3:26 PM
Mungik
reacted to
misasa's post
in the thread
Othman Masoud: Vyama vya Siasa vinaweza kuwa sababu ya kurejesha nyuma nchi na kuweka misingi ya vurugu
with
Thanks
.
Katika siku uliongea point yaani leo! Hongera gentleman
Tuesday at 4:00 PM
Mungik
replied to the thread
Biashara haramu zina hela nyingi sana.
.
Lete namba yako ya simu tukutume kupeleka bwimbwi kwa wavimba macho.chana au Iran.
Sep 20, 2026
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register