Biashara haramu zina hela nyingi sana.

Biashara haramu zina hela nyingi sana.

Red black

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2019
Posts
17,640
Reaction score
56,851
madawa ya kulevya...Bangi,unga

Uuzaji wa viungo vya binadamu Figo,bandama,

uuzaji wa silaha kwa vikundi vya waasi,

Usafirishaji wa binadamu kwa ahadi ya kwenda kuwapatia maisha mazuri kumbe ni kwenda kuwauza,

Kuforge bidhaa fake kama pombe kali, electronics devices...nk

Hapo hela imelala ya kutosha
 
Hakika

Kama hawa jamaa wenye connection ya kuuza milupo wenye makebo makubwa kwa wadosi.

Au wauza vibrators na sex toys kama ice breaker kwa ajili ya kuchezea jagina hadi ziteme hydroxo
huwezi amini sikuona hii coment ila chini nikakoment sex toys
hii biashara ina hela sana
kwa tafiti nilizofanya🤣
 
Back
Top Bottom