Beats kali toka kwa P. Funk Majani

Beats kali toka kwa P. Funk Majani

Kashafunikwa
Zamani alikuwa anajiona kila kitu

Kama production yenyewe mpya ndiyo hii halfassed ya kwenye "Wazo la leo" basi kiwango kinashuka na naweza kukuamini unaposema "kashafunikwa".

Watu wanajitahidi kunata, kwa similes na metaphors, P anajazia beat kwa vinanda vya kwaya utafikiri tumerudi Don Bosco kwa Marlon na Rich.
 
Majani is a legendary, yani sijui kichwa chake kilikuwa kinawaza nini.
Ukisikiliza beat kama ya latifa, ilikuwa ni beat kali of its kind.
Ukisikiliza beat ya august 13 ya fid q utashngaa.
Beat zake hazichoshi, sikiliza alikufa kwa ngoma, ningeweza ya k-soul
Majani adumu milele amina
 
Kama production yenyewe mpya ndiyo hii halfassed ya kwenye "Wazo la leo" basi kiwango kinashuka na naweza kukuamini unaposema "kashafunikwa".

Watu wanajitahidi kunata, kwa similes na metaphors, P anajazia beat kwa vinanda vya kwaya utafikiri tumerudi Don Bosco kwa Marlon na Rich.
enzi akiwa ndo producer mkali alijitengenezea mazingira ambayo yanamwathiri kwa sasa,maana alikuwa ana wasanii wake special wa kutengenezea beats na nyimbo,alikuwa anajua yuko mwenyewe kama mtu akifanya kosa kwenye ku-record anaweza hata kumchapa kibao,watu walikuwa wanamnyenyekea maana alikuwa mwenyewe ,maproducers wengine walipoanza tu wateja wake wakamkimbia mazima
 
mwanza mwanza fid q
starehe ferooz
zali la mentali by prof j
mtoto idd by juma nature
darubini afande sele.
mia
 
Maelezo ya awali
Jina la kuzaliwa
Paul Matthysse
Pia anajulikana kama
P Funk, Majani, Kinywele Kimoja, Mdachi nk.
Asili yake
Tanzania
Aina ya muziki
Hip Hop na Bongo Flava
Kazi yake
Mtayarishaji
Ala
Kinanda,Guitar, Kinakilishi
Miaka ya kazi
mn. 1995 -
Studio
Bongo Records
Ame/Wameshirikiana na
Master Jay , Bonny Luv,Rajabu Marijani, Bizz
Man, Boznia nk.
Paul Matthysse ( P Funk ) ni mtayarishaji wa
muziki na pia mmiliki wa Studio ya Bongo
Records iliyopo jijini Dar es Salaam , Tanzania . P
Funk ambaye nusu Mtanzania nusu Mdachi,
kama miaka ishirini iliyo pita hivi .P Funk a.k.a
Majani, alikuwa na hisia za kupendelea muziki
na pindi hadi kuamua kufanya kweli.. kuvutiwa
kwake kupenda muziki ndio chanzo kikumbwa..
kilicho pelekea kufanikiwa vizuri katika muziki.
Kwenye Miaka 1991 - 92 wakati yupo bado shule
IST (International School Of Tanganyika. Alikuwa
mtundu mtundu kwenye studio za pale shule..
kupiga- piga midundo mbali mbali ya hapa na
pale na kufoka-foka(Rap music) na pia alikuwa
mbele sana kwa kupiga musiki kwenye Pati
mbali mbali.. na hapo alikuwa kupenda sana
musiki kwa ujumla.
Elimu ya Muziki na Uzoefu Wake
P-Funk alikwenda kimasomo ya Mlio (sound)
engineering kwa miezi 18 pale Amsterdam ,
Netherland kabla ajaingia kwenye kutayarisha
muziki. Alikuwa anajua kitu anachotaka kufanya.
Mwaka 1995 akiwa na vifaa vyake vichache
alianzisha kampuni yake ya kurekodi muziki
nyumbani kwake. Na ni katika kipindi hicho
hicho neno ’Bongo’lilipokuwa linatawala katika
misemo ya kiswahili cha mitaani na lilikuwa
linaelezea hali halisi ya maisha ya Dar es Salaam
na ndio kipindi hicho album ya Bongo
ilipozinduliwa. Akiwa bado ni mtayarishaji muziki
mdogo, amefanikiwa kupata umaarufu mkubwa
katika fani ya muziki na hasa katika milipuko ya
nyimbo zenye ladha ya Bongo.
Anakubali kuwa amepata sana utaalam na
mbinu kutokana na kufanya kazi watayarishaji
wengine wa muziki wa Kitanzania kama Master
J, Bonny Love na Rico. Mawazo yake na namna
ya kuyaoainisha na muziki ndio hasa ambacho
kinafanya muziki wake ufanikiwe.
Tuzo Alizopata
1 Kili Music Awards. ( 2003 )
2 Kili Music Awards. ( 2005 )
3 Kili Music Awards. ( 2006 )
Wasanii Aliowainua
Kwanza alianza kwa kumpandisha chati Juma
Nature ambaye ndio nyota wa nyimbo za Bongo
Flava na akaendelea kwa kutayarisha santuri ya
Solo Thang, AY , Zay B, Sista P, Mike T na pia
alishawahi kufanya kazi na Professor Jay alipotoa
santuri yake mwenyewe. P Funk ana wasanii
wengine wengi wanaotumia nembo ya kampuni
yake katika Utengenezaji wa albamu.
Pia Anajulikana Kama
P Funk
Halfani
Majani
Kinywele Kimoja
Mkono wa mungu. mia
 
Thanks ma coushin mzee wa mia! Kwenye show za mwanafa huwa anaanza na alikufa kwa ngoma'utamsikia'hebu tujikumbushe na mtoto wa kidachi majani na dada yetu jide' then beat inafuata! Majani hajawah niangusha!
 
Kama jk aliwapa nishani ya 50 years of independence baadhi ya mashujaa wa tz,majani alistahili kupewa kwa revolution ya mziki wetu
 
Hili Game-Juma Nature
Jirushe-Feruz feat JMoe
Zeze-TID feat Jmoe
Latifa-MB Dogg
She Got A Gwain-Ngwair (R.I.P)
 
Jamani kila siku nawaambia watu Beat za P ni kali hata kama ni za kitambo we zikiliza hii mpya aliyomgongea FA kwenye kama Zamani, Kuna baadhi ya Beat ukiweka kwenye spika kubwa zina gonga kama makopo, Cheki mdundo wa Watoto wa mungu
 
Mdau hapo juu kama zamani ya binamu si imenyongwa na lamar au?
 
1. Bongo dar es salaam-Prof J
2. Wanyalu-Mike tee ft Jide
3. Ndani ya fani (kama sijakosea)-Man X
4.Clubing-P funky, Bodea, Saigon na Nature
5. Piga makofi-Prof J na Sos B
Hahahahahaaaaaa wazee mpaka nataka kulia ivi uyu jamaa kakosa nini asirudi tena? Mpaka shule nlikuwa naraha japo ilikuwa porini kupitiliza. Eeh Mwenyezi Mungu mrudishe huyu jamaa
 
Hahahahahaaaaaa wazee mpaka nataka kulia ivi uyu jamaa kakosa nini asirudi tena? Mpaka shule nlikuwa naraha japo ilikuwa porini kupitiliza. Eeh Mwenyezi Mungu mrudishe huyu jamaa

Madawa ni noma kila siku inasemwa, huyu kilichompoteza ni Bange na Unga, chunguza wasanii wake asilimia kubwa wote walivyopote,
wapi Ngwea, ferooz, dazbaba na wengine wengi.

Hata kuvunjika kwa ndoa yake na Kajala naamini ni madawa yamechangia,
ila tukumbuke kubobea kwenye madawa kumechangiwa na Clouds FM, kwani hawa jamaa walimpoteza yeye na wasanii wake wote.
 
Ndo godfather wa bongo flava. Hizi ndo midundo 5 bora toka kwa pfunky.
1.mikasi_ngwair
2.joanita _pingu na deso
3.cheza kwa step_ jay moe
4.bongo.com_ tng squad
5.mwanza mwanza _fid q
huu ni mtazamo wangu. Upi wako. Welcome

Umechelewa kaka
 
Back
Top Bottom