Beats kali toka kwa P. Funk Majani

Beats kali toka kwa P. Funk Majani

Nitajie beats walau 5 tu zilizohit kutoka bongo records ambazo hazokutengenezwa na p funk

Kibanda cha simu alitengeneza Soggy, na hata wimbo wa Mikasi Soggy alishawahi kuhojiwa akadai zaidi ya asilimia 80 walitengeneza yeye na Ludigo.
 
Kibanda cha simu walitengeneza wote ila remix yake ambao alirap yule mdada anaitwa josephin alitengeneza P. Kumbukeni kipindi hicho wasanii walikua weng sn waliokua bongo records lebo
so aliwaongeza Soggy na Prof Ludigo km maproducer wasaidizi ni sawa roy na mj , abt mikasi alitengeneza Ludigo hilo halina ubishi. Bt Majani ametengeneza nyimbo nyingi sn.


Kibanda cha simu alitengeneza Soggy, na hata wimbo wa Mikasi Soggy alishawahi kuhojiwa akadai zaidi ya asilimia 80 walitengeneza yeye na Ludigo.
 
1.Nini Mnataka Mazee - Pig black
2.She gat gwan - Magwair
3.Latifa - MB Dog man
4.Bombo clat/Nikusaidiaje - Chameleone/ Prof Jay
5.Namba nane - Daz Baba
6.Nitoke vipi - Bwana misosi
7.Kibanda cha simu - Soggy Doggy hunter
8.Anakuja - Sister P
9.Gado Remix - ZayB
10.Napokea simu/Promota anabeep - Mangwair/Prof Jay

Nimetaja nyimbo 10 na bado kuna nyingi kama Handsome, Sonia, kigheto gheto, Sugu, kiburi, Mja wangu by Mack Dee, kazi yake mola/msanii by madee kwa ufupi huyu jamaa alikuaga noma.
 
Kama mbuai mbuai bwana acha niongeze.
1.Nikupe nini mpenzi - Dojo ft Domo
2. Mpenzi - SoloThang
3.Wachuja nafaka - Wachuja nafaka
4.Maisha ya Boarding - Jaymo
5.Fagilia/kulwa na doto - Soggy
Bado hazitoshi duh!
 
Kwetu panzuri...
Ninae baba
na za rose muando...aaah kumbe mnasema p fu............ck
 
Hakuna producer hapa bongo atakaemzidi p kwa chochote kile ktk bongo flava
 
1.Nini Mnataka Mazee - Pig black
2.She gat gwan - Magwair
3.Latifa - MB Dog man
4.Bombo clat/Nikusaidiaje - Chameleone/ Prof Jay
5.Namba nane - Daz Baba
6.Nitoke vipi - Bwana misosi
7.Kibanda cha simu - Soggy Doggy hunter
8.Anakuja - Sister P
9.Gado Remix - ZayB
10.Napokea simu/Promota anabeep - Mangwair/Prof Jay

Nimetaja nyimbo 10 na bado kuna nyingi kama Handsome, Sonia, kigheto gheto, Sugu, kiburi, Mja wangu by Mack Dee, kazi yake mola/msanii by madee kwa ufupi huyu jamaa alikuaga noma.

Dah kweli kabisa. Ulivyo taja daz baba. Umenikumbusha wife ya daz baba na gwear. Hii ni bonge la beat pia
 
P ndio producer pekee ambaye alikuwa anatengeneza talking beat na hakuna tena
Mtu mwingine anaweza fanya hilo mfano wa jambo nalo sema ni kama huu
1.nakupenda ( mnyalu ft nature ) kwenye nyimbo hii kuna wakati
Utasikia beat unasema maneno ambayo waimbaji walitakiwa kusema
2. CNN ( nge ft mwanza ) naona wadau wengi hamjasikiliza beat
Kwenye hii nyimbo si level ya huku africa na hapo ndio utasikia ile
talking beat ambayo naiongelea
3. Nikusaidieje pamoja na Bomboclan ingawa ni beat moja but nyimbo
hiyo ipo kwenye ubora ambao hata leo hii akija mwanamuziki
akipata nafasi kutambaa kwenye hiyo beat bado itakuwa ni hits song
So all in all P funk bado ni mtu ambaye alifikisha mziki wa bongo kwenye
sehemu hii tulipo,kuhusu kupotea na fikiri alipo pata shida kwenye
ndoa yake na alipo ondoka kwa muda ili kutuliza msongo wa mawazo
kuhusu jambo hili ndipo wasanii wake wengi walipotea kwa kuwa
kufanya kazi kwa P ndio ili kuwa jambo bora kuweza kufanya
nyimbo yako iwe hit song pale tu utakapo weka hewani
But nilisoma maelezo yake kuwa anajaribu kuongea na watu wake
wazamani ili warudi kundini wafanye mambo.
So P funk popote ulipo ukiona post hii ambayo kila
Mmoja anaona ubora wako hebu poza kiu ya mashabiki wako
kwa kuwa mziki ni maneno na beat, maneno ni chakula cha masikio but
beat ndio chakula cha roho.
 
Mbona Bishoo ya Jay Mo hamuitaji?au haikuwa ngoma kali? Mvua na jua je?
 
Mvua na Jua - Jmo

Raha tu - AY ft Complex

Nini mnataka - Pig black

Hayakuhusu - Rah P

Wachuja nafaka
 
Ndo godfather wa bongo flava. Hizi ndo midundo 5 bora toka kwa pfunky.
1.mikasi_ngwair
2.joanita _pingu na deso
3.cheza kwa step_ jay moe
4.bongo.com_ tng squad
5.mwanza mwanza _fid q
huu ni mtazamo wangu. Upi wako. Welcome

Getto langu-Ngwair(R.I.P)
 
Back
Top Bottom