BAWACHA yamtaka Polepole amtaje aliyempiga Lissu risasi

BAWACHA yamtaka Polepole amtaje aliyempiga Lissu risasi

Mwenyekiti wa Baraza la Wanawake wa CHADEMA (BAWACHA) Taifa, Sharifa Suleiman, amemshambulia vikali aliyekuwa Katibu Mwenezi wa CCM Taifa na Balozi wa Tanzania nchini Cuba, Humphrey Polepole, akimtaka kutoa ukweli kuhusu tukio la kupigwa risasi kwa Mwenyekiti wa CHADEMA, Tundu Lissu, badala ya ‘kujifanya’ mtetezi wa haki.

Akizungumza katika mkutano na waandishi wa habari, Sharifa amesema anashangazwa na kauli za hivi karibuni za Polepole zinazokosoa chama tawala na kutetea viongozi wa CHADEMA, ikiwemo kesi inayomkabili Lissu kwa tuhuma za uhaini.

“Ninashangazwa na Humphrey Polepole ambaye mara zote amekuwa akisema ‘tuwakatae wahuni’, leo hii amekuwa akimpenda Tundu Lissu na kujifanya kumtetea. Kama kweli una nia njema na unakiri ulishiriki maamuzi mengi wakati wa Magufuli, basi toka hadharani utuambie nani aliyempiga risasi Lissu,” amesema Sharifa.

Sharifa ameongeza kuwa, Polepole hawezi kudai kuungana na Watanzania wanaopinga dhuluma wakati akiwa sehemu ya waliokuwa wakihujumu CHADEMA kipindi cha nyuma.

“Usitupake mafuta nyuma ya chupa. Tunajua ulishiriki maamuzi makubwa dhidi ya chama chetu. Watanzania wakusamehe? Sawa, lakini kwanza sema ukweli- nani aliyempiga risasi Tundu Lissu. Vinginevyo, tuwapuuze wahuni, tuwakatae wahuni, kwa sababu wahuni bado wako kazini,” amesisitiza.

Humphrey Polepole, ambaye hivi karibuni alijiuzulu nafasi ya Balozi wa Tanzania nchini Malawi na kuvuliwa hadhi ya ubalozi, amekuwa akitoa matamko makali dhidi ya CCM na Serikali, akisisitiza umuhimu wa haki, demokrasia na kutaka kesi ya uhaini dhidi ya Lissu iondolewe.

https://www.instagram.com/p/DNzsl3Xaoy9/comments/?hl=en
 
Huyo mama aache ujinga , huenda isije ikatokea tena nafasi kama hii katika historia ya siasa za Tanzania. Hii ndiyo saa ya CHADEMA kujitathmini, kujifunza kutokana na makosa ya zamani, na kuonyesha kwamba ni chama mbadala kinachoweza kuaminiwa na wananchi.

Huyo mama anachofanya ni kuharibu, inapaswa wamtumie Polepole kufika wanapohitaji, wakishafika hayo ya Lissu yatafahamika tu, ni mambo madogo sana, kuna kesi watu wanahukumiwa baada ya miaka 20 tukio kutokea... tumieni akili sio hisia.. kwa hio wakimjua aliyempiga Lissu risasi leo hii watafanya nini kama dola haipo mikononi mwao?
Inawezekana huyu Mama Ndio Wale Mamluki, Yuko Chadema Lakini Anawatumikia CCM, hivyo kipindi kama ichi kweli Unaweza kuhuliza Swali kama ili Kwa Pole Pole? Yote kutaka ka kufifisha Oja Nzuri za Pole Pole
 
Tactics za kijinga unazotumia ku'deflect' mijadala inayomhusu Samia sasa imejulikana wazi. Huna tofauti yoyote na hao wengine; akina Tlaatlaah ambao kazi zao zilijulikana mapema. Wewe uliweza kujificha, lakini sasa umejiweka wazi zaidi.
Kwa hiyo huna hoja za kujadili.
Huwa sina tabia za kinafiki, ni lazima nieleze kinachoonekana; hasa kuhusu maswala mazito ya nchi yetu ambayo mmepania kuifanya kuwa jalala la kufanyia uchafu.
Siwezi kufikiri kama wewe bali nitafikiri na kutenda kama mimi. Hata kama kabla ya Samia tulikuwa na mawazo sawa siyo lazima na sasa tuendelee hivyo hivyo. We agree to disagree. Hayo ndiyo maisha. No need for name calling
 
Sijasema uwe na akili kama zangu, na huko nyuma tulipokuwa tukijadili maswala ya nchi yetu tukitofautiana sikukutaka uwe 'kalamu'; ila sasa ni wazi wewe ni mmoja wa watu hatari, adui mkubwa wa nchi yetu. Kwa watu wa aina hiyo sina mipaka ya kuwananga.
"Hii ni nchi huru"? Uhuru upo wapi wakati mnatupeleka kuwa kama mifugo yenu.
Lugha za kipuuzi za aina hii ndizo mumebaki nazo, mkiziimba kana kwamba mnaimbia watu wasiokuwa na akili za kufikiri.
Katiba ipi mnaiheshimu, iwapo hata kuruhusu waTanzania wapige kura kuwachagua viongozi wanaowataka hamtaki. Halafu unakuja kusema hapa hii ni nchi huru?

Sitaki ukomenti kuniridhisha mimi. Ninapokupinga ni kukuonyesha kuwa huna tofauti na mizoga mingine iliyomo humu. JF.
Mithali 26: 4 Usibishane na mpumbavu usije kuwa sawa naye
 
Mla mla leo mla jana kala nini? Na ndiyo maana Polepole katanguliza kuomba msamaha hadharani kwa kushiriki kwake mambo ambayo hayafai - katubu na tumemkubalia.

Kwa sasa HOJA mezani ni nani na kwa
nini database 3 zinasomana?? Ya CCM, NEC na NIDA. Na je tushukue hatua gani kabla ya tarehe 20 Oct.

Tuangalie tunachomokaje hapa tulipo na hii ndiyo hoja iliyo mbele yetu.
Aseme yote tutamsamehe
 
Slow ana objective aliyopewa, hawezi kutoka nje ya hiyo.

Wataalamu wa mambo ya kijeshi wanasema Slow ni ile kitu inaitwa "advance party" au "foward detachment". Ametangulia kuandaa mazingira ya kimedani na kisaikolojia.

Kwamba the "main body" is yet to arrive. Ukifika wakati huo sote tutakuwa kwenye mindset moja juu ya wahuni.
Hii ni taarifa njema sana kama itatokea kweli..

#KataaWahuni
 
Hakuwa waziri mwenye dhamana ya Usalama.
Mbona hakuwa Waziri wa madini lakini anaongelea mambo ya mkaa wa mawe alionunua Rostam.. Msiweselective kwa Polepole muache atoe majibu
 
Politically ni poor strategy akirudi sana huko.

Kwa nn?

To effectively destroy Sa100's regime, people must see how she has critically betrayed her predecessor's (JPM) seemingly praiseworthy track record in leadership viz-a-viz cracking down on corruption, uzembe wa watumishi wa umma, plus building once more a unique sense of nationalism.

Who knows maybe wahuni wale wale ndio wanahusika na lile tukio pia.

Time will tell.

Nadhani kwa mtazamo wa Polepole, mzalendo (JPM) is somehow more justified kutenda alichotenda kuliko kiongozi anayeonekana kutenda hivyo kwa maslahi binafsi au ya kundi fulani la wachache.

The end justifies the means?!
Utajiri wa Mwendazake aliupata wapi?
 
Polepole kashaomba msamaha Kwa mambo aliyoshiriki bila hta kukusudia akiwa ktk awamu ya Tano.

So hawa matako BAWACHA wanawashwa wapi.. kmAnyoko zao
Wenzenu wanatakatisha fedha, nyinyi matakatisha wahalifu
 
Sijui kama baadhi ya watu wanamuelewa pole pole,jamani pole pole hamtetei lissu wala vyama vya upinzani ,pole pole ana deal na viongozi wake wa vyama,kama alishakua muhuni amebadili mienendo yake amegundua alikua anapotea sasa hawa wanaomtaka afanye matakwa yao naona kama wamekengeuka tu
 
Kamuulize Lisu atakupa majibu y hela alizoficha Nje na zilizokuwa zimerumdikwa kwake.

Nakuuliza wewe Sasa umewahi ona picha za kasri lake la kule kwao Chato?
Hujajibu swali. Nimekuuliza swali makhususi.

Umesema alikuwa ni tajiri. Utajiri wake ni kiasi gani?

Stop beating around the bush, ulete jibu lenye limenyooka.

Dola 100 au dola bilioni 100???
 
Huko kote tutafika , Bro huyu jamaa Polepole na wenzake wamejipanga siyo kitoto .

Huu mwaka kwa mara ya kwanza tutashihudia akigoma kwenda kufanya campaign nyie tulieni .

Hivi unadhani akatajwa aliyemuua Mdude na aliyewatuma na ushahidi wote ukawekwa hadharani Sa100 atathubutu kutia mguu Mbeya?

Hivi unadhani akatajwa aliyetoa oda ya kifo cha Mzee Ally Kibao na akaambatanisha na ushahidi usiyo na shaka unadhani campaign Tanga zitafanyika ?

Ngoma bado mbichi sana hii bro
Pengine huko kwenye nchi za kidemokrasia, kwa Africa Rais ana nguvu kubwa sana, hao jamaa wa Pole pole wataendelea kubwata tu huku mitandaoni na yatafifia kama tone la maji ardhini.
 
Back
Top Bottom