Engineer levi Devin
JF-Expert Member
- May 17, 2016
- 2,501
- 1,047
Moh dewiji kalala katila tumbo la msukuma[emoji848][emoji848][emoji848]
Sent using Jamii Forums mobile app
Yeye anamfahamu joho tu Kama gavana wa Mombasa Hana lolote alijuwalo kumhusu Wala biashara zake.
Sent using Jamii Forums mobile app
Aliefanya akalala katika tumbo la mwanamke mzungu ni shahawa kutoka katika makende ya mtu mweusi,Tena kwa taarifa yako Hakuna siku Obama alijiita mzungu siku zote amejitambulisha Kama African American.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mmerudi kazini weeeeenyweConstruction of western bypass is ongoing well,and social distance is adhered
View attachment 1429754View attachment 1429755View attachment 1429756View attachment 1429757View attachment 1429758View attachment 1429759
Kwa hiyo unataka kumaanisha kuwa gametes za mwanaume Ndio zinachukua asilimia kubwa katika utengenezaji wa mtoto? Aisee wewe kenge ni mpumbavu. Kuwa proud kuwa ana “ukenya”ndani yake maana ana asili nyingine pia. Ila usiseme kuwa hana uzungu ndani yake. Mitochondria zote alizonazo mwilini mwake zinatoka upande wa mama yake ambaye ni Mzungu. Malezi yake, accent yake vyote ni vya kimarekani. Halafu, uelewe tofauti Kati ya “African American” na “Kenyan”Aliefanya akalala katika tumbo la mwanamke mzungu ni shahawa kutoka katika makende ya mtu mweusi,Tena kwa taarifa yako Hakuna siku Obama alijiita mzungu siku zote amejitambulisha Kama African American.
Sent using Jamii Forums mobile app
Why do you want my photo? Anyway uwezo wa kuishi Tanzania ninao Tena kwa maisha mazuri tuHuna lolote we ticha tu hapa bongo, utalii ufanye ww hebu tupia picha tuone uko mbugani ama sehemu yyte ya utalii [emoji3][emoji3]
Because you have $50, TZS 15,000 na MacBook Air? Dah aisee 😂😂😂 sijawahi kuona show off ya kimasikini kama hiiKwa taarifa yako am not a teacher and I don't live in Tanzania hata hivyo I still have some bucks to keep me in TanzaniaWhy do you want my photo? Anyway uwezo wa kuishi Tanzania ninao Tena kwa maisha mazuri tuView attachment 1432264View attachment 1432265
Sent using Jamii Forums mobile app
US ina specific Visa za international students. Nitajie hiyo yenye “five years”Mambo mengi Sana,kwanza mkenya haswa mwanafunzi akienda US anapewa visa ya five years kitambo ilikuaga one year you have to come back and renew nowadays we don't do that .
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwenda zako huko huna lolote maskini tu wewe. Few dollar makalio yako, nenda quarantine husitulee Corona hapa. Palms of your hands my foot!
Sent using Jamii Forums mobile app
Siyo swala la yeye kujiita nini, bali ni Biology, Obama amelala kwenye tumbo la Muzungu ana genes za Muzungu hivyo hawezi kuwa mtu mweusi, plus Obama ana Irish roots kutoka Moneygall Ireland ancestral land ya Mama yake na amefika huko na hata wako proud naye, ...
View attachment 1432239
If Obama were born in Kenya, he never would have become the president of the United States.Shahawa iliomtoa imetoka hapaView attachment 1432285View attachment 1432286View attachment 1432287
Sent using Jamii Forums mobile app
Shahawa iliomtoa imetoka hapaView attachment 1432285View attachment 1432286View attachment 1432287
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni mjinga mno cjawahi ona, ndivyo Wakenya walivyo[emoji3][emoji3][emoji3]Because you have $50, TZS 15,000 na MacBook Air? Dah aisee [emoji23][emoji23][emoji23] sijawahi kuona show off ya kimasikini kama hii
Obama amezaliwa wapi? Aisee hakuna mkenya fala km ww kwny hii forum, yn ww ni mjinga wa mwisho kabisa [emoji3][emoji3]Shahawa iliomtoa imetoka hapaView attachment 1432285View attachment 1432286View attachment 1432287
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe kenge with small brain! Yaani Obama unamuona mjomba wako? MamaeeShahawa iliomtoa imetoka hapaView attachment 1432285View attachment 1432286View attachment 1432287
Sent using Jamii Forums mobile app