umempa msumeno wa swali zuri sana.......Nani kakudanganya kuwa watu hawajengi vijijini?
waache wabaki na ujinga waoTutaelewana tu, afu uniambie wanaojenga hawa utawalinganisha na mnaoita middle income kwenu na wamepanga kwenye Estates (zingine ni estate uchwara)!! View attachment 1394677View attachment 1394651
Lakini sio tatizo lako ni tatizo la Nairobi nzima coz you cannot differentiate the normal settlements, estates & ghetto 😂S
so ni ghetto?kangaroo wewe!
so hukushangaa kuona tshirt zenu za reli yenu na jubileee zikitokea bongo 😂😂😂😂 we unafkiri tanzania kuna kitu inategemea kutoka kwenu😅😅 kuna rafki yangu anakaa malindi hua anakuja dar kuchukua mzigo wa nguo anaenda kuuza malindiTatizo lao wanajifanya wanajua kila kitu, kumbe zero tu hawana lolote..
Bro mi wa tanzania nawafahamu vizuri sana, kwhyo km naongelea kitu kuwahusu basi ujue nina uhakika nacho..
Sent using Jamii Forums mobile app
😂😂😂😂😂Tatizo lao wanajifanya wanajua kila kitu, kumbe zero tu hawana lolote..
Bro mi wa tanzania nawafahamu vizuri sana, kwhyo km naongelea kitu kuwahusu basi ujue nina uhakika nacho..
Sent using Jamii Forums mobile app
mim naona huu ugonjwa tayar upo na umewapata wengi ila tumedunda kama kawaida mtaani.. wale wa mipakan au airport ndo haswa wanajulikana kwa kutumia vile vipimo.. pia naamin hatukuwa na haja ya kufunga shule na mavyuo.. tungeendelea tu na maisha ya kawaida.. wazungu tu ndo wameu over hype huu ugonjwa
Na vile opportunists wengi watajaribu kuishi Dodoma ni lazima wajaribu kuwekeza kwenye kilimo cha zabibu na products za wine. Wamekua wakifanya hivyo kwenye matikiti bagamoyo na kwenginepo sembuse dodoma yenye eneo kubwa namna hiyo?
ha haaaaaaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
View attachment 1394710
You are the king of broken EnglishIt’s a know fact lazy ass bitches live in UJAMAA FISHING VILLAGE ,speaking and writing sub standard broken English.Stick to Swahili it all you are good at,Your word order is considered pidgin worse than broken English.
Who is USA by the way???..your husband??Wastaarabu kweli?Why is the USA banning your people from travelling there if at all you’re civilised!