Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

The same to us,hizo nyumba ulizoposti hapo zipo Dar es salaam,na hazina shida,ni nyumba nzuri tu..hata ukitaka luxury houses si masaki tu,wala oysterbay hata tandale,mbagala,vingunguti zipo...sasa kama 70% ya wakazi wa nairobi wanaishi kwa slum,it means slum ni mob kuzidi hizo hostel. .hiyo ni fact pia...
Nyie kwenye housing mlifeli,na hakuna utakayemdanganya hapa
 
diagnosis continues.(..danger sign...patient laughs at his own jokes)...continue with questioning-utabiri ulifanywa na nani?na hawa mungiki unataja..ni kina nani?
Umedandia treni kwa mbele...kama huelewi si ungekaa utulie uisome thread!!!!...kukurupuka ni dalili mbaya,ni dalili za watu waliofeli.. OK,mungiki ni nyani
 
Wembe kenya mnanunua sh ngap?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa hivyo revenue ni profit? [emoji23] [emoji23] [emoji23] is that how they teach you in danganyika?
U can't make profits without revenues, more revenues simply means more profits if costs are kept constant. As we are being told by that we were generating revenues of about 24bn per year but nowadays the corporation earns revenues of about 104bn can't u see that it goes on well? And in the case of profits, probably we shouldn't expect to get it in the short-run since it's a long-run business, just wait for at least five years and come here to argue.
 
Kwa hiyo we kwako wapi??.. mukuru,fuata nyayo,dandora,sina makosa au korogocho slumπŸ˜‚πŸ˜‚
 
Kwa hivyo revenue ni profit? πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ is that how they teach you in danganyika?
Hebu angalia kutoka 24b revenue to 104b kwa mwaka mmoja unapimaje halo hebu just tel me🀣🀣🀣🀣🀣
 
haya tumekusikia au wamekusikia tayar! ukalale sasa, utuache!

naomba umsimreply huyu jamaa.. mwacheni ajiandikie tu lkn msimreply kbsa
Yah kuanzia ss hatopata reply yng labda apate kwengine, anatuchosha humu ndani, yn humu kuna madaktari kuna ma engineer kuna walimu kuna ma pilot humu kuna wafanyabishara, viongozi n.k yn there are lots of experts in here lkn bdo anaona watu wajinga ila yeye ndiye mwenye akili.
 
Jamani wakenya si ndo hutuambia kuwa wao ni "developed country"

Sasa umekuwaje mwanetu..mbona mna surrender mapema wakenya!
 
Ohh sisi GDP kubwa wamepewa msaada wa kupamabana na locustπŸ€£πŸ€£πŸ€£πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡

 
[emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]



Haya mambo yalikuwepo sn uku kwetu japo c kwa kiwango hiki, lkn kwa ss kdg afadhali ufisadi km huu umepungua Tz kwa kiwango kikubwa.
 
Ohh sisi GDP kubwa iko wapi GDP iko kwenye ushuziπŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡ mwaswast kuja hapa

 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…