Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hapo nilikua naendesha gari[emoji1787][emoji1787][emoji1787] tulia baadae niende stage
Una mdunga sindano ya ganzi Kwa kumwambia upo Kenya maana wakenya ukitaka wakimbie Uzi wajue tu wewe upo Kenya wote wana nywea Na janerose aka viking23 mkimbizi aliye rudi kwenye huu Uzi ,utamchafua akisikia upo Kenya lazima matusi yamtoke ,kuna siku sinta sahau alitukama matusi hatari baada ya jamaa kwenda Mombasa na kutuletea picha hapa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
😂😂😂😂😂😂😂
 
Sure uku kwetu mipango miji wanatuangusha sn wamelala mno

Sent using Jamii Forums mobile app
 
tatizo hajawahi tembelea kenya....siyo mbaya

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…