Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hahaha........hamtuwezi nyinyi tanzanians....huwa mko chini yetu kama kawa.......that's why you guys hate our guts...poleni [emoji1787]
Siku nyingine ufahamu sio kila mtu ni mjinga kama wewe ,
Fake English accent ndio mnajua tu.
 
Hata sentence zako ni mbovu zote.......maan.....get a life.Wewe tutumie kichwa chako ndio tuhakikishe sio kofia imekubebea akili
Kukaa kwenye slum kumekupunguzia uwezo wa kufikiri 😂😂😂
Fake English accent tu hakuna kingine,
Siku nyingine before udanganye make sure umejipanga maana utaaibika kweli kweli na kuishia kukasirika na kutukana ovyo humu 😂😂😂
 
Hahaha........hamtuwezi nyinyi tanzanians....huwa mko chini yetu kama kawa.......that's why you guys hate our guts...poleni [emoji1787]
Someone kutoka nchi inayopewa misaada ya chakula karne hii 😂😂😂
 
Siku nyingine ufahamu sio kila mtu ni mjinga kama wewe ,
Fake English accent ndio mnajua tu.
Why do you want to someone to post his person stuff online just to impress you? An email is a personal thing. Next utamuuliza apost picha ya mkewe/girlfriend
 
Someone kutoka nchi inayopewa misaada ya chakula karne hii 😂😂😂
says someone who lives in an LDC 50 years tangu aanze kujitawala with one of the lowest per capita incomes in the world
 
Why do you want to someone to post his person stuff online just to impress you? An email is a personal thing. Next utamuuliza apost picha ya mkewe/girlfriend
Unamtetea ili kumfichia aibu yake 😂😂😂 next time before muongee ujinga make sure mmejipanga,
Alafu unasema person stuff kana kwamba kuna mtu alimtuma aliongelee humu 😂😂😂
 
says someone who lives in an LDC 50 years tangu aanze kujitawala with one of the lowest per capita incomes in the world
Ldc but embu angalia quality of life, huduma za kijamii nk 😂😂😂
 
Unamtetea ili kumfichia aibu yake 😂😂😂 next time before muongee ujinga make sure mmejipanga,
Alafu unasema person stuff kana kwamba kuna mtu alimtuma aliongelee humu 😂😂😂
Kwa hivyo kujipanga ni kutumia a random person your personal information like email details? Ndio nini ifanyike?
 
Kwa hivyo kujipanga ni kutumia a random person your personal information like email details? Ndio nini ifanyike?
Aweke screenshot kama nilivyomuambia mwanzo, kama hana atulie na apunguze shobo,
Hatutaki uongo ni kijinga hapa,
Kama mmezoea kujichocha jichocheni kwa wajinga wenzenu huko.
 
You have good points but your thinking is shallow. Have you thought that maybe they would need some change of weather like any tourist would do? that maybe they've seen enough of Kenya and would want some variety? ama kutalii ni nini? you took a study? did you ask their reasons for choosing Dar ama ulikaa hivi na wale vijana wa mtaani to come up with reasons?

 
Hahaha........hamtuwezi nyinyi tanzanians....huwa mko chini yetu kama kawa.......that's why you guys hate our guts...poleni [emoji1787]
Yeah nyie hatuwawezi kabisa,sometimes huwa najiuliza how can somebody survive in those vibanda vya mabati pale kibera???..how can somebody be able to live in those unfinished buildings in mathare??

Only devil can do
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…