Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

We fala hukujua mm nini namaanisha kaa kimya.
Huna cha kunifundisha kwasababu umekurupukia post haikuhusu kaa kimya.
Huna cha kunifundisha wewe.
Hiyo Gdp per capita haihusian na provision of social services wala hyo Nominal GDP ppp haihusiani na provision of social well-being kuku ww.
Maji safi,Shule,mahospitali huduma za kijamii zote na maendeleo mengine ya uchumi km miundombinu huchagizwa na mapato ya serikali sio GDP FALA ww.
 
typical tanzanian will accept this as middle class....ccm has impoverished you but you are blind to see.nairobi has bad spots but not stretching to as far as the eye can see
 

Attachments

  • dar.jpg
    66.1 KB · Views: 38
  • dar2.jpg
    67.3 KB · Views: 37
  • dar3.jpg
    65.4 KB · Views: 37
  • dar4.jpg
    33.1 KB · Views: 35
  • dar5.jpg
    49.7 KB · Views: 35
  • dar7.jpg
    52.9 KB · Views: 37
  • dar6.jpg
    33 KB · Views: 36
  • dar8.jpg
    44.5 KB · Views: 36
  • dar9.jpg
    41.1 KB · Views: 37
  • dar10.jpg
    93.7 KB · Views: 36
Leave this ukombozi narrative out of this because it is stale and stinks 😂 😂 Ukombozi upi. How can you claim to help others while you can't help yourself from the jaws of poverty and LDC? And why do you think we should stop building our economy because it's been 50 years? We are still building it and that's why the gap between our economy and yours is getting bigger everyday.
 
 
A drastic turn because I give you a taste of your medicine, the bitter truth that you can't gulp down your throat leaving you with no option but to spew insults and hatred. There's more in store for you, keep 'em coming 😂 😂
 
Mbona Watanzania mnapenda matusi when corrected? Hivi, mnajiona nyinyi ni watu wabaojua kila kila kitu na hamfai kurekebishwa? What that guy told you is completely correct. There must be something wrong with you guys
 
It's
typical tanzanian will accept this as middle class....ccm has impoverished you but you are blind to see.nairobi has bad spots but not stretching to as far as the eye can see
called living in denial
 
typical tanzanian will accept this as middle class....ccm has impoverished you but you are blind to see.nairobi has bad spots but not stretching to as far as the eye can see
Nani kakuambia kwamba hizo ni middle class!!!
Sehem hizo zote ni lower ones lakini ndani yake humohumo utakutana na middle class

Sio sehem mbaya kulinganisha na akina Mathare, Korogocho na Kibera
 
Mbona Watanzania mnapenda matusi when corrected? Hivi, mnajiona nyinyi ni watu wabaojua kila kila kitu na hamfai kurekebishwa? What that guy told you is completely correct. There must be something wrong with you guys
Sijui mama sijui dada sijui kaka sijui jinsia yako.
Mm sipendi kutukana.
Ila kuna msemo usemao kuwa for the way you treat people is the way they will treatment you back.
Unakumbuka niliku quote kistaarab halafu hakuna mtu hupenda kum quote humu ndan Wallahi km ww.
Kwasababu you are too wise.
Jamaa kakurupuka anaanza tu kutusi Are you stupid or ignorant??
Ana maana gan kunambia hvyo??
Kama alikua anataka kunielekeza angefanaya atleast kma ww unavyofanya.
Ila yeye kaja na matusi.
Nami nimemjibu kimatusi.

Maana mm nazungumzia uzuri wa maisha ktk nyanja ya kijamii.
Yeye analeta masuala ya ukuaji kiuchumi.
Vitu viwili tofauti analeta.
Ushajua nan mwenye shida hapo.
Mm sipendi mtu anani quote anaanza na matusi km huyu jamaa.

UMENIELEWA MKUU.??
 
Watu wazima mnagombana kisa magorofa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] eti wapi kuna gorofa ndefu [emoji23][emoji23][emoji23] dah ni bora muwe mnasoma comvo za youtube muone jinsi gani TZ na KE wanavopendana na kusapotiana ila sio huku JF mnabishania magorofa na hoteli za watu. Mi sioni ujanja humu, ni ushamba tu wa mjini
 
[emoji23] [emoji23] slumhub
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…