Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,829
Points
2,000
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,829 2,000
Kulingana na baadhi ya wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.
Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 
Lusematic

Lusematic

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2017
Messages
6,391
Points
2,000
Lusematic

Lusematic

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2017
6,391 2,000
Kuna windpower na coal power projects pia


huu mchakato utaanza lini maana sijapata details ,tujuzane mkuu naona nimepitial lakini sijaona
 
T

Tz_one

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
1,182
Points
2,000
T

Tz_one

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
1,182 2,000
Kuna windpower na coal power projects pia


Tanesco wamewazngua kibo power wa coal ..sijui kwann
 
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
35,216
Points
2,000
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
35,216 2,000
πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†845b ksh hapo bado interest ya mchina amabayo ni commercial loanπŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡






Alaf 725b ksh loan watu wamekula bila serekali na bunge kujuaπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
19,321
Points
2,000
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
19,321 2,000
πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†845b ksh hapo bado interest ya mchina amabayo ni commercial loanπŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡






Alaf 725b ksh loan watu wamekula bila serekali na bunge kujuaπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Siasa za Kenya kizungumkuti ilipokuwa inaenda Naivasha jamaa alikenuwa kupiga njuru kuipinga, sasa inaenda Kisumu anaipigia kampeni kuiunga mkono! U know it's our time to eat!
 
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
35,216
Points
2,000
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
35,216 2,000
Siasa za Kenya kizungumkuti ilipokuwa inaenda Naivasha jamaa alikenuwa kupiga njuru kuipinga, sasa inaenda Kisumu anaipigia kampeni kuiunga mkono! U know it's our time to eat!
Lazma afurahie coz inaenda kwenye ngome yake anajua wajaluo watapata ajira hapo
 

Forum statistics

Threads 1,335,420
Members 512,320
Posts 32,505,204
Top