Battle: Dar es Salaam vs Nairobi


Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,830
Likes
15,101
Points
280
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,830 15,101 280
Kulingana na baadhi ya wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.
Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
4,321
Likes
8,426
Points
280
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
4,321 8,426 280
Hivi hao estim ndiyo wamejenga Morroco square?

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio waliojenga PSPF Golden Jubilee, PSPF twin towers, PPF HQ, Viva Tower, NMB House na sasa wanakandamiza Morogoro Road , 6, 8 12 lanes Highway!


Sent from my iPhone 8 plus using JamiiForums
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,382
Likes
2,705
Points
280
Age
32
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,382 2,705 280
Ndio waliojenga PSPF Golden Jubilee, PSPF twin towers, PPF HQ, Viva Tower, NMB House na sasa wanakandamiza Morogoro Road , 6, 8 12 lames Highway!


Sent from my iPhone using JamiiForums
Hawa jamaa ni balaa, halafu ni local company. Inabidi washirikishwe kwenye mradi wa SGR wapate maujuzi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
4,321
Likes
8,426
Points
280
NDINDA

NDINDA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
4,321 8,426 280
Hawa jamaa ni balaa, halafu ni local company. Inabidi washirikishwe kwenye mradi wa SGR wapate maujuzi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Walipiga Kazi nzuri Golden Jubilee Ndio maana walikubalika wakapewa kila kitu kinachofuata Kuanzia na Pspf twin towers .


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Lusematic

Lusematic

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2017
Messages
5,754
Likes
2,477
Points
280
Lusematic

Lusematic

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2017
5,754 2,477 280
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
31,498
Likes
31,256
Points
280
ichoboy01

ichoboy01

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
31,498 31,256 280
πŸ‘πŸ‘πŸ‘πŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡

 
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2017
Messages
425
Likes
560
Points
180
Godwin Gen

Godwin Gen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2017
425 560 180
Kumbe ndio maana baadhi ya nchi hazifurukuti kwa marekani. Halafu nimegundua kitu takwimu za kiuchumi zote zinatolewa na marekani coz kama sio WHO au IMF utakuta ni CIA na unajua wanachokifanya? Huwezi toa takwimu mbaya kwa demu unaemgonga thats why nawaambia majirani wajiangalie vizuri kuchekelea takwimu coz zote zinatoka kwa waUSA na wataendelea kuwapa hopes mpaka wakifika mahali wakajikuta maji shingoni kutakua kushakucha. Ni tahadhari tu, sio lazima wakubali
 

Forum statistics

Threads 1,262,353
Members 485,558
Posts 30,121,025