Nilijua umekuja kuokoa jahazi kumbe bogus hata bora Huyo wanjala maana alipoona amekosa jibu akabaki kimya kumaanisha kashindwaπππichoboy01 heheheheπ tatizo ni kwamba hata uigeuze kuwa wimbo haitobadili mtiririko wa comment! Na hapo ndio patam πππ! Zaidi zaidi utajitekenya weeeee
Unaniuliza Chuo ganiππUnajua nin? Saivi ndo kama nimeelewa.....
Nikawaida baada ya kutafuta link siku tatu ndani ya hili povu....View attachment 503414
Lazima tu UKAZE KICHWA!
anyway, ulisema upo faculty ya aviation....... chuo gani vile??
Zaidi ninapo furahia ni kwamba umeingia kwenye professional yanguπππichoboy01 heheheheπ tatizo ni kwamba hata uigeuze kuwa wimbo haitobadili mtiririko wa comment! Na hapo ndio patam πππ! Zaidi zaidi utajitekenya weeeee
Profession au faculty?! Mbona huelewki?Zaidi ninapo furahia ni kwamba umeingia kwenye professional yanguπππ
Kumbe siku zote unajua dreamliner zenu πππ
Mbona SGR hamjatangaza mumelease πππ
Akili yako bado ndogo sana....πππ
Bahati nzuri umegusa anga zangu hehehe wanjala mwenzako mjanja sana nimemsifu aiseeπππProfession au faculty?! Mbona huelewki?
mdanganyika akiamua kushikilia jambo moja huwa ni balaa. utashinda munazungukia apo apo tu.acha porojo.konyagi inauzwa kenya haiuzwi?.
reread my previous comments about Konyagi. ama ufanye venye we upenda kufanya ukienda twitterapart from Konyagi na juice ya azam, mbona sijawai gongana na brand yoyote kutoka tz?
πJibu swali. Profession au faculty! Jamani na hili unahitaji kuigilizia?!Bahati nzuri umegusa anga zangu hehehe wanjala mwenzako mjanja sana nimemsifu aiseeπππ
Wewe umejitia ujuaji umeenda kukombatia Bomu οΏΌοΏΌοΏΌοΏΌ
πππ
Kwa kifupi bro pumzika tutakua tunapeana elimu taratibu mpaka tutaelewana tuοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌ πππ
Nia yangu wote tupate elimu
Ni faculty niliosomea na ndio professional yangu sasa hvi unalo swali lingine???πππππJibu swali. Profession au faculty! Jamani na hili unahitaji kuigilizia?!
Ungekua unajibu maswali fasta tunaendelea na mambo mengine, ingekua freshi sana tatizo wewe unarukaruka sana! Yaani hutulii!! Ila saivi nshakuzoea.Ni faculty niliosomea na ndio professional yangu sasa hvi unalo swali lingine???ππππ
Nimesoma Moscow aviation instituteUngekua unajibu maswali fasta tunaendelea na mambo mengine, ingekua freshi sana tatizo wewe unarukaruka sana! Yaani hutulii!! Ila saivi nshakuzoea.
Anyway chuo gani? π
Hiyo picha umeleta ni Soko la Kariakoo.. Wacha upotoshaji. DSM = Nai + Msa + EldoretHii picha yako
Hii ni kati kati mwa mjii wa Dar
ebu compare na hii suburb in Eastlands, 13km away from the Nairobi CBD?
OR this other suburb
Safi sana! Mwaka gani?Nimesoma Moscow aviation institute
We vp unatafuta nn mbona sikuelew baba yangu mzazi haniuliz maswali kama hayo...uniulize weweSafi sana! Mwaka gani?
Usihofu.... sinaga hizo!We vp unatafuta nn mbona sikuelew baba yangu mzazi haniuliz maswali kama hayo...uniulize wewe
Unataka kuniroga auππ
Unajua wewe unaasili ya ubishi, aviation industry in kubwa sana, na imekusanya faculty kibao zikiweno aeronautics engineering, aircraft maintenance engineering,kuna pilot studies, control tower, mambo ya aerospace etc ukiskia aviation ujue imekusanya mambo mengi sana tena sanaοΏΌοΏΌπππUsihofu.... sinaga hizo!
Ila unajua Moscow Aviation institute hawanaga faculty of aviation sasa hiyo faculty yako ya aviation sijui ulisomea MAI ipi!
Ushaanza povu tena!Unajua wewe unaasili ya ubishi, aviation industry in kubwa sana, na imekusanya faculty kibao zikiweno aeronautics engineering, aircraft maintenance engineering,kuna pilot studies, control tower, mambo ya aerospace etc ukiskia aviation ujue imekusanya mambo mengi sana tena sanaοΏΌοΏΌπππ
Kua mpole kaka
Zaidi ninapo furahia ni kwamba umeingia kwenye professional yanguπππ
Kumbe siku zote unajua dreamliner zenu πππ
Mbona SGR hamjatangaza mumelease πππ
Akili yako bado ndogo sana....πππ
....... na ndo profession yakoEti umesoma link za sub lease unakuja kutunisa mishipa hahhahahhaha kwanza soma uelewe maana ya sub lease οΏΌοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌ, ππ nyie mume lease alaf mkalease kwa another company,
Na kwanza unaijua sababu ya sub lease mliofanya ahahhahaha soma mdogo wangu au uliza kama hujui hakuna mtu atakucheka hapa
Niliwah kusema hapa mkishiriki sifa sana mtakufa masikini οΏΌοΏΌοΏΌππππ
Bro kwa taarifa yako kma ulikua hujui aviation is my facultyππππ
So karibu Sanaπππ
..... na umesomea Moscow aviation institute.Ni faculty niliosomea na ndio professional yangu sasa hvi unalo swali lingine???ππππ
Sasa nimeangalia chuo chenuπ hawana faculty inayoitwa faculty of aviation, isitoshe hata hizi ulizotaja saivi (faculty of aircraft maintenance engineering, pilot studies, control tower) mbona hazipo?Nimesoma Moscow aviation institute
Baba tusibishane sana nimekwambia aviation industry imekusanya sub faculty kibao nimekutajia zikiwemo....au unataka kujua sub faculty ya aviation niliosoma mm uliza ujibiwe, aeronautical engineering ndio nnimesoma mm ila nimekutajia aviation industry mambo iliokusanya kwa ujumla.....Ushaanza povu tena!
Wewe mwenyewe ndo ulisema umesomea faculty of aviation
....... na ndo profession yako
..... na umesomea Moscow aviation institute.
Sasa nimeangalia chuo chenuhawana faculty inayoitwa faculty of aviation, isitoshe hata hizi ulizotaja saivi (faculty of aircraft maintenance engineering, pilot studies, control tower) mbona hazipo?View attachment 503666 kuuliza ni kutafuta ufafanuzi, sijabisha chochote!!