Respect kwa Annael na Watanzania wote tunaowafumbua vipofu wakikenya nakuweza kuona uhalisia[emoji103][emoji122]uzi huu uliwekwa huku strategically. unajua huwa inaleta furaha sana "kumnyorosha" adui yako katika eneo la nyumbani kwake.
kenyaforum ni forum iliyowekwa mahsusi ili kujadili masuala ya kenya. ila sisi tunaitumia kuwanyorosha kwa kuwaonyesha maendeleo ya tz.
pili, hii kenyaforum isingekuwa active bila sisi watz kuamua kuweka uzi huu. nakumbuka miaka ya nyuma around 2011-2016, this forum was very boring.
hii battle ndio imefanya baadhi ya wakenya kuamua kufungua account jf na kushiriki katika debate.
na kwa taarifa tu, hii ndio thread inayosomwa na kufatiliwa zaidi hapa kenyaforum kuliko thread zote.
mpaka sasa imeshafikisha 3 million views. hii haijawahi kutokea, inshallah ikifika 2025,views itakuwa fifteen million plus[emoji23].View attachment 957084
wakenya wamejaribu kila mbinu ya kuanzisha v-thread uchwara ili kupoteza mvuto wa thread hii, wameshindwa. wabebaki kurusha vijimaneno vya jazba kwa moderator.
Yaani majengo hata hayaeleweki udongo upo na marangirangi mekundu...na nichakavu sanaNdio hii iliopakana na CBD uozo mtupu[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 957085View attachment 957086
[emoji1][emoji1][emoji1]Nyinyi mshawahi toka kwa hii area ina white kutoka siku ya kwanzaView attachment 957145
[emoji1][emoji1]tobaa hapo ni NAIROBI ama?..
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]Nilisikia Ndinda huishi cbd posta lakini street sijui nigani........mwenye anajua ni wapi aniambie,lakini nadhani sikosei sanaView attachment 957205View attachment 957206
Hakika hawana.....zaidi wakijiongeza utawasikia mombasa road[emoji1]Ukitoa thika highway nn ingine mnasumbua nayo??
Ni kweli kabisa.....kwa upande wa ujenzi pia wako hovyo 90%Hahaha yani Leo Ndio unaanza kukubali city transport mko hovyo. ..hata idara ya nyumba hamuwezi Dar
Wanjala nae alikuwa ni muongo hajakanyaga dar hana pesa yule ni choka tu chokoraa unemployment anazururazurura city center kufind wi_fi[emoji1][emoji1]Wanjala sialikuja juzi Dar akawa anasema kuna mijumba aliiona akatamani iwe uko Nairobi. ..ongea vizur nae akusimulie
Ni hizi kwenye hiki kijiji kichakaNyumba zipi?.....au unaongelea hiziView attachment 957238View attachment 957239View attachment 957240View attachment 957241View attachment 957243
Mkuu umeziona buti za 7up hizo katulia kwa sofa....aisee ni chakavu sana sijawahi ona[emoji1][emoji1][emoji1]
[emoji1][emoji1][emoji1]ni noma na hizo ndinga za 1940 ndiyo kabisa zimeharibu...washikaji wapo local sanaBila filter oneni barabara za CBD[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 957268
Yap ni smart n clear.....hakika ipo sawa
Ndiyo maana al shabab huwa wanawanyoosha wakenya ,,,hebu tizama hilo afande lilivyozubaa baada yakuchapa kazi iliyompeleka anabaki kutoatoa njicho chek alivyozubaa[emoji1][emoji1][emoji1]
Hilo ndiyo chaka lao wakenya.....wanaliita chimboko la funza[emoji1][emoji1][emoji1]
Na ni nchi yenye ushawishi mkubwa kushinda kenya kwa 99%Huo ndio ukweli utake usitake na ukweli hautabadilika ndio maana tanzania ina heshma kubwa sana africa na duniani [emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
Sasa wewe uweke makanisaHta miskiti pia.....kuwa serious
Wewe ni mwehu nini? Sasa hizi ndio hoja?[emoji1][emoji1]aunt yake na janerose yaani meno yoote yapo hoi yameparanganyika
Lol... It was a must win for Liverpool. Hata Burnley imejaribu 1goalThanks Liverpool kwa ushindi.......sasa naweza kulala vizuri[emoji103][emoji103][emoji122][emoji122]
[emoji1][emoji1]tobaa hapo ni NAIROBI ama?..
Mbona kumeoza hivyo na nikuchafu