South africa vip au mnataka kusema mmewashinda kwa domestic flights na int flights
most powerfull cities in their continents respectively
View attachment 915459
Stress itakumaliza msee[emoji57][emoji57][emoji57][emoji57][emoji57]sio kibera ni makuru kayaba [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji122][emoji122][emoji122][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382]
View attachment 915475
Hahaha true.......Africa sahii kenya ndio inafanya big projectsNa nyinyi mnataarifa Kenya iko na miradi na Maendeleo zaidi ya maana haijapatikana kutokea EAC??. Tutazidi kuwashtu as kenya unfolds its wrath alafu mtaanza kulalamika tena Kenya ilijengwa na mzungu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Acha porojo NBO si nothing acha kujidanganya si bora mtu akapande mlima klm? Cities of the world huwez acha Tokyo maisha yako yote,bad thing huwez kudanganya chochoteThere is what we call quality. Hata Asia wakuwe developed aje! Hawawezi fikia US na ndio maana utawapata wamejaa US na Europe kama immigrants. Cities such as NYC,London,Rome,Berlin,Cape town,Sydney,Reo de jeneiro, Cairo, Paris & Moscow are Iconic cities. They are not great because of skyscrapers and Roads! They are great because of their unique histories, Urban Heritage and diversity. Nairobi will always remain great because of its rich urban history and diversity. Ndio kwamaana ukiuliza mtu hata huko Asia unaeza penda kusafiri mji gani. Atakujibi NYC/London/Paris/Berlin and not Tokyo/Beijing! The same goes to Nairobi. Ukiuliza mtu outside EAC or within EAC akuwe businessman/Musician/student/tourist which city would you like to visit in EA, they are most likely to name Nairobi,Mombasa, Addis or Kampala. Ask yourself why!
Hii ni sifa ndio,hapa mjn unaweza washa gari kwenda hadi km 20 kufuata chakula kizur mahali...sasa nadhan umeona umuhimu wa kujua kujihudumia mwenyewe,Ni hobbie sasa mf mm napenda dry gin ama whisky lazima ujue na kula piahilo pia ni jambo la kujisifia???
krkrkrkr
wanaume wa dar shida kweli kweli.
Don't be nervous, don't take it serious.. Even they call us bongolala,do you know what they mean??Blaza sio vizuri kuita waafrika wenzio monkey. Punguza chuki na hasira hapa tunatambiana tu sio vita na uadui
The way you think,I mean the thinking capacity of Kenyans,it proves it all..!!Enhe? I heard people argue with facts here. Could you kindly prove that we are monkeys?
Aiseh!!!Hii ni sifa ndio,hapa mjn unaweza washa gari kwenda hadi km 20 kufuata chakula kizur mahali...sasa nadhan umeona umuhimu wa kujua kujihudumia mwenyewe,Ni hobbie sasa mf mm napenda dry gin ama whisky lazima ujue na kula pia
Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
Do you dwell in our minds?The way you think,I mean the thinking capacity of Kenyans,it proves it all..!!
You better call me a "monkey" than "bongolala"..You are a coward and don't tell anyone.
I have warned you several times but you don't adhere. I ended up being banned after one bongolala called me a monkey. Last warning delucy. Next time, I will react.
But why delucy why ❓ are you people lazy like that? Do you have to copy and paste everything? Even insults?
20km kwenda kutafta chakula? mjini sio?Hii ni sifa ndio,hapa mjn unaweza washa gari kwenda hadi km 20 kufuata chakula kizur mahali...sasa nadhan umeona umuhimu wa kujua kujihudumia mwenyewe,Ni hobbie sasa mf mm napenda dry gin ama whisky lazima ujue na kula pia
Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
Noo. Kama waafrika kuna issue ni sensitive kwetu so hatuwez ziruhusu. Ishu ya yule mchina kuita wakenya monkey inatuhusu hadi sisi so sio ya kuisapoti kabisa.Don't be nervous, don't take it serious.. Even they call us bongolala,do you know what they mean??
Auaye kwa upanga,atakufa kwa upanga,the main rule!
Which education!?!.. Colonial education??.. You can't be serious!!Do you dwell in our minds?
Actually, you are worse especially you.maybe it's because of your poor education
Don't you all have closed minds? They will remain closed till further notice.You better call me a "monkey" than "bongolala"..
😂😂😂😂😂susan si mwanaumeAisee nimecheka sana leo kuskia eti mwanaume wa dar anajisifia kujifunga kibwebwe kupika pilau!!!
unaendaje dukani kuulizia ingredients by the way??? hii imeniacha hoi
Yeah hapa mjn ndio,me hua nakua makongo sometimes naenda hadi ilala kufuata biriani haha20km kwenda kutafta chakula? mjini sio?
Haha we jamaa ni mshamba sana,ingredients za pilau hata super market zipo kwanza inakuaje mwanaume usijue kupika? Hata mwanamke wako akikukoregea ujinga utamsifu tu sindio?Aisee nimecheka sana leo kuskia eti mwanaume wa dar anajisifia kujifunga kibwebwe kupika pilau!!!
unaendaje dukani kuulizia ingredients by the way??? hii imeniacha hoi
Inaonekana kwa majirani chefs wote ni wamamaHaha we jamaa ni mshamba sana,ingredients za pilau hata super market zipo kwanza inakuaje mwanaume usijue kupika? Hata mwanamke wako akikukoregea ujinga utamsifu tu sindio?
Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app