Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Uwanja ni wako sasa...chagua nikupe no.za mzee mzima ufanye nae mawasilianoView attachment 884675View attachment 884676
inaonekana familia yako ni watu wakarimu na wachamungu. ningekuwa bado sijaoa ningechangamkia fursa ya kutuma maombi ya kuoa katika ukoo wenu ili tutengeneze mahusiano mema ya ujirani.yaaani ningefanya kama alivyofanya ali kiba.

NB:
mimi ni mkatoliki, dini yangu hairuhusu kuoa mke zaidi ya mmoja.
 
Hii sijawahi kuiona ingawa nilisha kaa nao kwa miaka minne. Ajabu wanai ndiyo nili iva nao zaidi kuliko wa Msa

Sent from my SM-J110H using JamiiForums mobile app
 
Nataka kungoa hapo mimi. Wa Mombasa wana mambo yao.😂😂
 
Nataka kungoa hapo mimi. Wa Mombasa wana mambo yao.[emoji23][emoji23]
haina shida mdogo angu, nimekuachia.

mimi kwa sasa labda nitafute tu mchepuko wa kupatia burudani maana nilisha oa kitambo. mpaka sasa bado nahangaishana na yule "housemaid".

halafu leo sijamuona, sijui mdosi kamkataza asishike simu., [emoji23][emoji23][emoji849][emoji849][emoji849]
 
October 2018
East Africa
Dar es Salaam, Tanzania

Dar-es-Salaam city vs Nairobi city
100% view : 360 degrees : Bird's eye view


Source : VON TECH 255
 
Mchepuko tena..hhhhhh!!lkn ujue hatari mzee wangu...
 
Hii sijawahi kuiona ingawa nilisha kaa nao kwa miaka minne. Ajabu wanai ndiyo nili iva nao zaidi kuliko wa Msa

Sent from my SM-J110H using JamiiForums mobile app
shida ya vijana nai ni selfishness na kujiona wao ni better kuzidi wenzao wa mombasa wakati life standard ni ile ile.

unaweza kuwa ktk friendship na kijana wa nai lakini hawezi kukukaribisha kwake. na akifanya hivyo basi jua huyo umeiva nae sana.
 
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] mzee hupendi vipapatio

Sent from my SM-J110H using JamiiForums mobile app
Mwenzio namuona anataka kunipiga tatu bila...duh!!nimpe dadangu kilaini hvo..kwel jamani...mayb hyo siku niwe kwenye stimu zangu km jana...naeza jisahau nikakutupia no.zake..ila soba mwenzio kamoyo kananisuta kiukwel
 
Kwenda huko story zako za uwongo peleka mbali..Haujawai Fika Nairobi mzee..Ati ulikua Job Nai?..wapi hapo?
 
shida ya vijana nai ni selfishness na kujiona wao ni better kuzidi wenzao wa mombasa wakati life standard ni ile ile.

unaweza kuwa ktk friendship na kijana wa nai lakini hawezi kukukaribisha kwake. na akifanya hivyo basi jua huyo umeiva nae sana.
Lkn mzee wangu mbna wako wengi tu walionikaribisha makwao nikiwa nai...karibia marafiki zangu wote kisha
 
Mwenzio namuona anataka kunipiga tatu bila...duh!!nimpe dadangu kilaini hvo..kwel jamani...mayb hyo siku niwe kwenye stimu zangu km jana...naeza jisahau nikakutupia no.zake..ila soba mwenzio kamoyo kananisuta kiukwel
hata mimi nakuunga mkono, kama anataka kuoa ktk familia yenu afate process.... pia azingatie mila na desturi za watu wa pwani ya kenya.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…