sasa huwo uchafu ndo wataka ulinganishe na kilifi bridge...cheki height hyo mwanzonilikua nampa intro ajue vzr[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
magufuli bridge 400meters[emoji116][emoji116][emoji116]
View attachment 880061View attachment 880062View attachment 880063View attachment 880064
[emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji116][emoji116][emoji116][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Your assumptions
mombasa hakuna rais..ila zanzibar yupokwavile ulikua hujui kama mombasa ni muungano au nikukumbushe[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
au ulikua hutak pemba iwe tanzania[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
kumbe ulikuwa wayajuwa[emoji122] [emoji122] [emoji122]nani alikwambia 2022 mutakua na 300b nani alikufundisha ujinga huo mbona hujiulizi 10 yrs ago mulikua na growing economy ya 7% and above lakini hamukunusa hata 100b [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] akili kichwani mwako
hesabu za uchumi sio sawa na hesabu za kupanga bajia [emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
10yrs ago hakukuwa na mafuta..ila sasa yapo...mbna raanani alikwambia 2022 mutakua na 300b nani alikufundisha ujinga huo mbona hujiulizi 10 yrs ago mulikua na growing economy ya 7% and above lakini hamukunusa hata 100b [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] akili kichwani mwako
hesabu za uchumi sio sawa na hesabu za kupanga bajia [emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
rais wa mombasa ni nanimombasa si kenya, si ndio?
[emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382]
naona sindano uliyodungwa imekuingia mpaka unataka kutuchagulia vitu vya kupost.
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
revenue gani hyo...piga hesabu ya gdp 2022..ukipata jibu regeakukopa sio tatizo lakini ukikopa ukazidi hata revenue shida ndio inaanzia hapo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
ulishawahi kuja Tz, ukaona madaraja huku weye kijana!? Au unaleta ubishi tu, unatuletea picha ya daraja la Kwiro eboo! Unalazimisha liipite la Benjamin Mkapa OMG!!sasa huwo uchafu ndo wataka ulinganishe na kilifi bridge...cheki height hyo mwanzoView attachment 880068
za tandale ndo 10,000kshapartment ya ksh3000 per month nayo nyumba...hiyo si ni sawa na banda la kulala kuku.
pwani ilipata huru lini..na rais wao wa kwanza ni nani..haya ruka rukajamaaa hajui kama pwani yao sio part of kenya alikua hajui kama muungano[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
watz wengi wa mijini wanaishi kwenye nyumba zao ndg. fanya utafiti.za tandale ndo 10,000ksh
akina nani haohuoni mmeanza kuuana kwasababu ya dini?....mkifika patamu nitakuja kenya kusupport wasomali. [emoji23][emoji23][emoji23]
wewe nawe nahisi huna tofauti na yule kilaza Msapere. una ujinga fulani kichwani.akina nani hao
heheeee!!leta kitu nje ya dar cgenye auality hyoulishawahi kuja Tz, ukaona madaraja huku weye kijana!? Au unaleta ubishi tu, unatuletea picha ya daraja la Kwiro eboo! Unalazimisha liipite la Benjamin Mkapa OMG!!
mbna dar zipo nyingi nyingi nyumba za kukodi..wacha porojo hapa...mtawalaghai wa nairobi kuhusu dar ila wa mombasa tunayajuwa yenu..kw sababu wengi wenu wako hku waetoroka makwao bongowatz wengi wa mijini wanaishi kwenye nyumba zao ndg. fanya utafiti.
heheee!!hv akili yako mtanzania mmoja akijitoa mhanga..inaamanisha km watz wote watakuwa na akili km zake..ama watz akili zao huaga ziko na raisi..kawaachia 1% nchi zima...ndo manake fikra zenu za ukoloni za u kilaza zipo sawawewe nawe nahisi huna tofauti na yule kilaza Msapere. una ujinga fulani kichwani.
siwezi ku argue na mjinga. utanipotezea mda wangu.... [emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382]
Hizi sio zile news mnatujazia hapa zinajulikana hapa JF peke yake, zetu zinatamba dunia kote.kwavile ulikua hujui kama mombasa ni muungano au nikukumbusheπππππ
au ulikua hutak pemba iwe tanzaniaπππππππππ
mbna dar zipo nyingi nyingi nyumba za kukodi..wacha porojo hapa...mtawalaghai wa nairobi kuhusu dar ila wa mombasa tunayajuwa yenu..kw sababu wengi wenu wako hku waetoroka makwao bongo
jifunze kuandika kiswahili fasaha...kiswahili chako ni takataka. [emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382]heheee!!hv akili yako mtanzania mmoja akijitoa mhanga..inaamanisha km watz wote watakuwa na akili km zake..ama watz akili zao huaga ziko na raisi..kawaachia 1% nchi zima...ndo manake fikra zenu za ukoloni za u kilaza zipo sawa
πππππjifunze kuandika kiswahili fasaha...kiswahili chako ni takataka