El Matador
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 7,132
- 3,936
marine deaths he meant.....lol.......kila mwaka ferry inatoa kafara tanganyika ati marine transport.........hahahaha........
ingekuwa tanzania westie wangeita ni umoja mara nyingine south c mara nyingine donholm mara nyingine cbd.....lolHapa ni majuu ama[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
btw be careful with KT. don't mention it by its full name in the comment.Kwanza niambie ulijuaje ni mimi niliyekusalimia huko *********?
lol.....lets compare the photos.......kwani wewe unafikiri all these years zambian cargo from dar es salaam port inasafirishwaje kwenda zambia?.
rudi kwenye achieve yako uji-upgrade kuhusu TAZARA(Tanzania Zambia Railway Authority).
View attachment 878771
Mimi ni kijana kilaza a.k.a monkey kutoka kenya sijui chochote hapa JF yamenishinda...mimi ni mbwa kilaza
[emoji23][emoji23][emoji23] ndio mimi hushangaa na hizi maninja. Mara ohh Nairobi ni ya mzungu ohh Kq ni ya mzungu then I wonder ni nani anaitwa mzungu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
photos za nini?, sgr au cargo?lol.....lets compare the photos.......
Kama unaongelea Tuna weka picha ya nyumba hata moja kutokana TUNA ya msaada mliopewa na wazungu.
stellatoh mall westie UC
View attachment 878693
lol........Yamekuwa haya tena!!! Kenya does not have the end so we have nothing to justify.
Kenya is moving backward step by step.
Halinitii wazimu mie. Nashangaa maana uchokozi wenu umekiuka mipaka. Swali langu lilikuwa moja tu. Kwa nini nyinyi wanaume wa bongo mna ubaguzi wa kijinsia? Kwani wanawake hawakubaliwi humu?Mbona hilo swala LA wee kuwa mwanamke linakutia wazimu...au unahisi wee ni mwanamke pekee humu...acha mihemuko ya kinyang'au Dada sjui kaka???
dude, unakana kabisa kuwa hapo sio nairobi? sasa ngoja nikuonyeshetetea hoja yako km hapo ni nairobi kweli..naona huna jipya...lamba lolo
Do you think we don't know you!?lol........
View attachment 878799
Na wabongolala kama kina kidonda sugu watapata milioni ngapi kwa kutukanana?
Mnavyonisingizia hapa eti nilibadili ID, hata huko mtasema hivyo ama ?hahahaha.... ni siri yangu.
Okay. I like the way you are behaving nowbtw be careful with KT. don't mention it by its full name in the comment.
moderator will punish you with a ban.