[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] sio mimi nimeandika ni mwenzenyu huyu [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] kujeni Nairobi muone ndege huku ndege nikama gari kwa barabara, ziko kila mahali[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]imekuwa habari kama ni Mungu kafa,kwani kunandege isiyoharibika??nashangaa inakuwa ajabu hii kwa mtu anayedai wako nandege 70 kwao😱😱😱
CCM ni chama cha ujinga sana[emoji23] [emoji23] [emoji23]Tutayaona mengi
ni milioni 3 za kitanzania.The average monthly salary ya waKenya wanaolima/kuza maua na other horticultural products ni around 25000-35000 Ksh
Hizo ni milioni ngapi za TZ?
CCM ni chama cha ujinga sana
sasa hazijawahi kuharibika hizo za kila mahali!!!![emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] sio mimi nimeandika ni mwenzenyu huyu [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] kujeni Nairobi muone ndege huku ndege nikama gari kwa barabara, ziko kila mahali[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ngoja ni tumie calculatorThe average monthly salary ya waKenya wanaolima/kuza maua na other horticultural products ni around 25000-35000 Ksh
Hizo ni milioni ngapi za TZ?
Hii ni screp buda[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] aty Magu chuma!! Na sahii iko workshop[emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
The funny thing is that ndege haijatoka Tz na already imechapa kwani mlinunua mtumba[emoji23] [emoji23] [emoji23] sasa ikifika Kampala si itakuwa screp[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]sasa hazijawahi kuharibika hizo za kila mahali!!!!
Pakisatan nchi maskini sana kuringaringa nayo
asanteni kwa porojo. [emoji23][emoji23][emoji23]Aty mwa nini??[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] kwani ameteuliwa kuwa malaya? nini. Any way sisi tulitoa the 44th US president who is mwamtombe
umeambiwa iko kwenye majaribio,so kugundua tatizo lolote hata liwe dogo vipi lazima lishughulikiwe.The funny thing is that ndege haijatoka Tz na already imechapa kwani mlinunua mtumba[emoji23] [emoji23] [emoji23] sasa ikifika Kampala si itakuwa screp[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
subiri uone unadhani hii ni mtumba kama locomotive za SGR kenya???Hii ni screp buda[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] aty Magu chuma!! Na sahii iko workshop
Aah! Milioni tatu hununua kuku kule TZ? Hivi nikija TZ ni rahisi sana mKenya awe billionaire? [emoji23][emoji23][emoji23]ni milioni 3 za kitanzania.
yaani biashara zenye faida namna hiyo watu wanalipwa pesa ya kununua kuku!!!
SGR imekua ikifanya kazi more than a year. Umeskia imeharibika hata kidogo? Ndege yenu ata haijakawia miezi mbili ishaanza kufanyiwa ukarabati [emoji23][emoji23][emoji23]subiri uone unadhani hii ni mtumba kama locomotive za SGR kenya???
wewe hii mimba changa mbona inakukimbiza namna hii,ndege ni kitu senstive sana usilinganishe na upuuzi.SGR imekua ikifanya kazi more than a year. Umeskia imeharibika hata kidogo? Ndege yenu ata haijakawia miezi mbili ishaanza kufanyiwa ukarabati [emoji23][emoji23][emoji23]
LANES ndugu
Nakata ticket, ila isije nipata kama wale wazungu waliopanda Mawe wakijua kilimanjarojamani mumeiona thika😂😂👆👆👆
dar imewafanga sasa wameanza kuchanganyikiwa😝😝😝😝😝
[emoji23] [emoji23] [emoji23] chama cha ujingaCCM ni chama cha ujinga sana[emoji23] [emoji23] [emoji23]
njoo,si unajua lakini MO,ni mtz hatoki kenya.na ndio anakimbiza na hizi hizi za madafu.Aah! Milioni tatu hununua kuku kule TZ? Hivi nikija TZ ni rahisi sana mKenya awe billionaire? [emoji23][emoji23][emoji23]
Anyway, kama wewe sio mmiliki wa hizo biashara NYAMASA.
Iyo ni around 700,000 tsh kwa 35000kshThe average monthly salary ya waKenya wanaolima/kuza maua na other horticultural products ni around 25000-35000 Ksh
Hizo ni milioni ngapi za TZ?
Kama huwezi andika kiswahili fasaha tumia lugha nyingine , usituandikie matusi humu boya wewe , * Nyamasa ndo nini ?Aah! Milioni tatu hununua kuku kule TZ? Hivi nikija TZ ni rahisi sana mKenya awe billionaire? [emoji23][emoji23][emoji23]
Anyway, kama wewe sio mmiliki wa hizo biashara NYAMASA.
na sio jubilee tano tena😂😂👇👇CCM ni chama cha ujinga sana[emoji23] [emoji23] [emoji23]