Hahaha mzizima towers zinakuja tena nazo ni moto wakuotea mbali hapo lazima mtii our skyline is now one among the best in AfricaSasa kama tukichukua hii section pekee and already imetoa CBD yenyu have you ever asked yourself if one day Bomb itupwe CBD and those three buildings zianguke How dar would look like!? [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] just imagine View attachment 803901
labda waendelee kuonesha render yakeπππThread itafungwa mkishaona treni ya umeme ndani ya jiji la Dsm na sisi mtuonyeshe pinaccle tower
Kwanza vile wako kwa beach wajichunge sana! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji88][emoji88][emoji23][emoji23][emoji23] what if tsunami itokee zibomoke[emoji23][emoji23][emoji23] utaskia Jamii forum nimefungwa tena[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hahaha zimewakosha kwelkwel ndio mtoe credit sasa sio mnaombea majangaKwanza vile wako kwa beach wajichunge sana! [emoji23][emoji23][emoji23][emoji88][emoji88]
Put some RESPECT on your elders!!
reli kwa phase zote mbili no load my friend jamaa katoa cash 3.16b for 700km modern electric train in africa kitu gani usichotaka kuaminiπππππ yani akili yako ni kua kwasababu kenya wamejengewa na wachina kwa loan tena wamechakazwa ukajua na wengine ni hvo hvo tuFirst you have to understand terms and conditions of money lending contract between/ among nations. The construction are part of contract between Kenya and China. China only agreed to lend Kenya with a condition of letting China contractors to build the railway just the same way your railway is being build by Turkish company (Yapi Merkez Insaat Ve Sanayi) and South Africa company( Mota-Engil Enganharie). This is because you borrowed money for construction from Turkey and South Africa.
Hizi ni kondoo za ********... Utaskia hakuna kutembea bila kujifunika Magunia kila mahali except macho aty utakatifu.. Na tufala tunafwata[emoji23] [emoji23] [emoji23] hii ni kuwa slave mi siezi tetea inchi Kama hiiNamna gani tanzaGIZA???
View attachment 803903
huyo hua anajifanya engineer alaf amejaza pumba kichwani mwakeππππso najua ku type hiyo ila maana yake hujui.
heheheh machungu yamekushika siuzae basiππHuu mjadala UFUNGWE!!
HQ ikiwa Nairobi [emoji23] [emoji23] [emoji23] hio ni brunch tu plus Sony, Samsung, Nokia, Blackberry, Huawei etc... This you can't compete with
where is pinnacle post renders zake basiππHizi zote hapa Pinnacle na AVIC inazichapa 10 nil !!
Mnajilinganisha na nchi ambayo inajengwa SKYSCRAPERS sio HIGHRISE BUILDINGS!!
hahah plant my friend kiwanda how many tanzanians will be employedπππ acha wivu basiHQ ikiwa Nairobi [emoji23] [emoji23] [emoji23] hio ni brunch tu plus Sony, Samsung, Nokia, Blackberry, Huawei etc... This you can't compete with View attachment 803908
hehheheh πππππCheza chini! Cheza mbali sana! NBO jiji hatari sana View attachment 803890View attachment 803892View attachment 803895
taa ya ABS inawakaππππAcha upimbi kijana nani anataka kuona render hapa? Mm nmekuonyesha majengo halisi wewe unaleta utani
plant hehheheππππ soma maelezoHQ ikiwa Nairobi [emoji23] [emoji23] [emoji23] hio ni brunch tu plus Sony, Samsung, Nokia, Blackberry, Huawei etc... This you can't compete with View attachment 803908
Anatishia kufunga thread yako. Unaona vile Wakenya wako aggresive. Jamaa ameingia jamii forum june 26th. Yaani siku kumi zilizopita na tayari ni jf expert member. Hapana cheza πππumeukuta na utauacha tuππππ
Mjinga wa wajinga! mKenya atakuaje na wivu kwa mTZ?hahah plant my friend kiwanda how many tanzanians will be employedπππ acha wivu basi
Aty mzi!?? [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] acha aibu ndogo ndogo do you know how many towers are coming up under the Avic international Organization? And there is one hitting above 40 floors na Tz Hakuna hata moja imekaribia 40!! Yani inshort kwa buildings tumewatoa in every single aspects.... Be it hight, floors, artitecture, Occupation Yani what are you guys even good at?Hahaha mzizima towers zinakuja tena nazo ni moto wakuotea mbali hapo lazima mtii our skyline is now one among the best in Africa
Hatuwaombei... Tunawahurumia mtabaki na Nini kwa hio CBDHahaha zimewakosha kwelkwel ndio mtoe credit sasa sio mnaombea majanga