Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Asante kiongozi ilikuwa kero hasa acha aende akaongee matusi yake huko mashada.
 
tayari tushamaliza kazi.
nadhani kwa sasa atakuwa huko mitaa ya mageto ya kibera akitafakari juu ya kilichomtokea leo jioni hii.

nimemuelekezea kibra mpaka kachinjwa.
Hahahaahahahaaa[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Moro at its best,see how ar they using those opportunities coming in they ar ways
 
Hapana! Give credit where it is due.

Hizi zilikuwa ni miradi za KIKWETE.



Jamaa alikuwa msharp na mchapa kazi kabisa, hivi leo mnamsahau tu hivi? Ati John Pombe for kila kitu kizuri in Tanzania and yet hajahudumu even for a 1000days.
Aliepitisha budget na kufanya mpango wa kuzijenga ndo kajenga
Mwanzoni kulikuwa na plan tangu enz za mkapa kule ila jamaa ndo kapitisha budget
Na huu ni mwaka moja
Ndani ya miaka mitano dar itakuwa megacity[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Asante kiongozi ilikuwa kero hasa acha aende akaongee matusi yake huko mashada.
asante mkuu.huyu kijana kavumiliwa sana na watz, hana hata mwezi tangu ajiunge jf,lakini speed ya matusi aliyokuwa anaenda nayo haikuwa na staha mbele ya watu wazima wanaonjiheshimu.ilibidi atokee mtu wa kumpunguza speed.

nimekuwa member mwaminifu wa jf tangu 2011,na nimewahi ku-debate na member wengi wakenya hapa jf.

niliwahi ku-debate na kina kabaridi,nairobery na member wengine wakongwe wakenya ambao kwa sasa hawaonekeni.

hivyo basi nina uzoefu na ujanja mwingi ktk kucheza na akili za member vichaa kama huyu kijana wa mitaa ya kibera toka kenya.

nimemuingiza kwenye 18,akapaniki,hatmaye akaanza kuleta picha za ajabu ajabu,zile ambazo wakenya hupenda kuzitumia kule Twitter ku-troll watu wa mataifa mengine pinzani na kenya.mwishowe akachezeya ban.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Ole wenye mnaochukizwa na barabara zetu........tutaendelea kuzipost humu tu hadi kieleweke. Mji gani lisilo na mabarabara sampuli hii inadhani iko great? Cheki..........





 
So unataka kutuambia hio ya mzigo hahhahaha
 
Ole wenye mnaochukizwa na barabara zetu........tutaendelea kuzipost humu tu hadi kieleweke. Mji gani lisilo na mabarabara sampuli hii inadhani iko great? Cheki..........





Kwanza wewe unatakiwa uelewe kitu kimoja dar inabarabara nyigi sana tena sana kuliko nairobi sema sasa Barbara za nai ni pana na zimejengeka vzr lakin kunambia dar hakuna barabara hahhahaha utakimbia mwenyewe na niliwambia miaka 2 ijayo dar kwenyw infrastructures itakua moto wakuotea mbali
 
Ya kwenu dereva mpaka aekewe ngazi za kushuka hahaahhaha yani wachina wamewapiga kisawasawa hahahhahahha
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…