KichwaNgumu254
JF-Expert Member
- Aug 31, 2017
- 1,284
- 1,154
saw this billboard yesterday and i thought it was cytonnPARK CENTRAL (Penthouses)
(Mombasa Rd/Southern Bypass Turnoff-Overlooking Nairobi National Park)
saw this billboard yesterday and i thought it was cytonn
Police shoot, kill Meru University student leader as protests turn uglysaw this billboard yesterday and i thought it was cytonn
nashukuru kuona renders thanks alotππPARK CENTRAL (Penthouses)
(Mombasa Rd/Southern Bypass Turnoff-Overlooking Nairobi National Park)
hehehe pesa ya kujenga pinnacle na montave hawana anatuonesha vi hoteli vya gorofa mbiliπππNaona Wa_Kenya wakijadiliana Renders hapa....
Police shoot, kill Meru University student leader as protests turn ugly
Please Kenyans, if you want to be respected, you must start to respect yourselves first. Where is the logic of having big houses and good roads but you don't value life?, a student is killed like a wild animal but no one cares you keep on posting photos of buildings as if life to you has less value than those buildings.
asante kiba kwa kumuoa dada yake collo na mwaswast asante sana tena sanaππππππ
View attachment 702218
Go Go Dar es salaaaaam!!! Yani yakizinduliwa tu ntakua wakwanza
Mabasi ya Utalii Kuanza Kuzunguka Dar es Salaam - Zinazosomwa
Kwanza alipigwa risasi kwa bahati mbaya, wananchi na serikali wote waliungana kulaani tukio lile, nchi nzima iliungana kwa pamoja kuonyesha thamani ya uhai wa mtanzania, askari waliohusika walikamatwa, serikali ilishughulika sana na kuhharimia mazishi, huo ndiyo ubinadamu. Kwenu huko hakuna yeyote anayelizungumzia pamoja na ukweli kwamba aliuliwa kwa makusidi, mwili wake umeburuzwa na kuachwa vichakani kama vile mbwa. Je thamani ya uhai wa mkenya na mtanzania ni sawa sawa kweli?usijihesabie haki.si mumeua mwanafunzi juzi nyie vilaza? ?kwenye msafara wa mamba kenge wamo.
Sema hivi ..Just the same way umewafundisha...
Siyo imewafundisha...
"...uzi umewafundisha.."
Jifunze upatanisho wa kisarufi
Kwanza alipigwa risasi kwa bahati mbaya, wananchi na serikali wote waliungana kulaani tukio lile, nchi nzima iliungana kwa pamoja kuonyesha thamani ya uhai wa mtanzania, askari waliohusika walikamatwa, serikali ilishughulika sana na kuhharimia mazishi, huo ndiyo ubinadamu. Kwenu huko hakuna yeyote anayelizungumzia pamoja na ukweli kwamba aliuliwa kwa makusidi, mwili wake umeburuzwa na kuachwa vichakani kama vile mbwa. Je thamani ya uhai wa mkenya na mtanzania ni sawa sawa kweli?
Uhahah wacha dada Zenu wanaandamana hawana mabwana wengine hawaSasa mbona amuoe mtanzania? tangu lini wake zenu wakawa na mautamu?
Hehehe asante TZπππDar essalam can only go to the dogs,,,cause its a fishing village of albinos blood sucker .
https://www.facebook.com/Kifo cha huyu mwanafunzi aliyeuliwa na polisi leo hamjakisikia, au maisha yenu hayana thamani ukilinganisha na watanzania?, mtakumbuka last wiki watanzania walivyoshughulikia kifo cha yule mwanafunzi?,
https://www.facebook.com/Kifo cha huyu mwanafunzi aliyeuliwa na polisi leo hamjakisikia, au maisha yenu hayana thamani ukilinganisha na watanzania?, mtakumbuka last wiki watanzania walivyoshughulikia kifo cha yule mwanafunzi?,
Kwani nyie mumefanyaje tena rais wa wanafunzi hahahahaππππππusijihesabie haki.si mumeua mwanafunzi juzi nyie vilaza? ?kwenye msafara wa mamba kenge wamo.