Not kenyan banks.. muongozo wa East Africa Institute of bankers hapo umeki ukwa. Principles of lending ambazo every banker anazisoma pia zimekiukwa. Its very obvious hapo huyo mnigeria ame kula njama na loan officer, Unless there is more to the storyKenyan banks would ask the other spouses consent too na kama ni mnigeria watachukua one month kufanya thorough background check ndio apewe mkopo........kwanza they insist so much on a source of income which is verifiable.....
.hapo ni bank walichemsha
wazee wa cooked data....Unapotype "Tanzanian Beggars" kwa google this is what you get.
View attachment 701496 View attachment 701497 View attachment 701496 View attachment 701497 View attachment 701498
Nakuru is a very big city my friendwazee wa cooked data....
kwanini hao Tanzania beggars wasitajwe na miji mingine...
Why Kenya!?
eti Nakuru, yaan mTZ akaombe ombe Nakuru....!!? maajabu haya....
sasa ujiulize kwa akili yako mbona hawako tanzania na usitumie akili kubwa kujibuππππUnapotype "Tanzanian Beggars" kwa google this is what you get.
View attachment 701496 View attachment 701497 View attachment 701496 View attachment 701497 View attachment 701498
swali la kujiuliza kwann hawatajwi wako tanzania πππ alafu wanagekua watanzania wangerudishwa siku nyingi sana kama vile sisi tunavowarudisha kwaowazee wa cooked data....
kwanini hao Tanzania beggars wasitajwe na miji mingine...
Why Kenya!?
eti Nakuru, yaan mTZ akaombe ombe Nakuru....!!? maajabu haya....
Hakuna pesa tz then kama ni albino unaeza mkulasasa ujiulize kwa akili yako mbona hawako tanzania na usitumie akili kubwa kujibuππππ
na kama ni watanzania mbona hawarudishwi kwao, mbona sisi tukiwakamata tunawapeleka kwenu??
Na nyinyi mkileta picha za slums na kuziita Kibera do you have evidence kwamba ni kibera? Don't be partisanSo if you allow everybody to post anything without evidence, then the meaning of constructive arguments is lost, this forum will be no difference with most of Kenyans forums which most of the time people throw words to each other based on tribe or political divide with no evidences.
hujanijibu swali ??? ikiwa ni watanzania mbona hawarudishwi kwao na sijawah kuskia wanerudishwa kwao???Hakuna pesa tz then kama ni albino unaeza mkula
Hakuna place nai watu wanaishi kwa manyumba ya karatasiππππππ wtf
wapi evidence kua ni dar???πππππHakuna place nai watu wanaishi kwa manyumba ya karatasi
Wanahepa cannibals kama wewe...huko kwenu utawatumia kutengeneza supu...inabidi wavukee boda for their safetyhujanijibu swali ??? ikiwa ni watanzania mbona hawarudishwi kwao na sijawah kuskia wanerudishwa kwao???
Kwani unanileteaga evidence ya kibera...wewe leta evidence hapo sio darwapi evidence kua ni dar???πππππ
na nimekwambia siku ukileta nakupa dada yangu bure bila mahariπππ
hujajibu swali nakuuliza mara ya tatu mbona hawarudishwi kwao ????ππππWanahepa cannibals kama wewe...huko kwenu utawatumia kutengeneza supu...inabidi wavukee boda for their safety
hilo tu mbona dogo sanaππππKwani unanileteaga evidence ya kibera...wewe leta evidence hapo sio dar
Anayeropokwa kati yangu nawe ni nani? How do you call a street mtaa? kwa uelewa wangu, mtaa ni mahali watu wanaishi, kama pale tandale au mbagala. Hapa Nairobi, sijawahi sikia mtaa inaitwa river roadasante kwa kuropoka.
Hakuna usalama kwao...kwani unataka warudishwe ndio uwakule umeinsist sanahujajibu swali nakuuliza mara ya tatu mbona hawarudishwi kwao ????ππππ
nakupa na nyongeza kabisa πππKwani unanileteaga evidence ya kibera...wewe leta evidence hapo sio dar
Umekubali...hakuna watu wanaishi hivi naihilo tu mbona dogo sanaππππ
haya kataa sasaπππ