Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hahaha umetoka kwenye mada umeingia kwenye siasa za kumsifu Magufuli,mungu ibariki Tanzania,zibariki fikra na mwazo ya mwenyekiti....😀😀😀
nyoosha nchi magufuli asante sana😀😀😀
 
We jamaa huna Malinda
Lazima unatembea na nguzi
Sibure. Ndomaana mnataka kupitisha sheria ya ushoga
 
he should pay you. information like this in kenya is not given for free.he would be charged ksh 20000 per hour.
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Kumbe huyu ni mkenya wa Mathare, nkafkiri mbongo angalau Una kuswahili kimenyooka nyooka sio kama wenzako waliobakia kiswahili mpaka tuwatafsirie.. But foreal bro Slum life has really affected your brain nimekutumia picha hapo juu hujaziona au? Au unatumia O king
 
muggers still running nairobi like they own it...like there is no government.nairobi is not safe.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]
 
Eti anauliza kenya wana Konza city sisi tunanini wakati akiangalia uzi nyuma tu kidogo ataona kuna projects nyingi tu Dar kama kawe city n.k.
 
Acha kujifariji kwa kulinganisha na SA, mazingira ya SA ni special hapa duniani, inaeleweka kulikuwa na ubaguzi wa rangi na waafrika walilazimishwa kuishi kwa nguvu kwenye slums, uchumi wao ulikuwa wa kibaguzi, je Kenya na ninyi uchumi wenu ni wakibaguzi?, sasa hivi serikali ya SA inafanya juhudu za makusudi kurekebisha hiyo hali, Kenya mnafanya nini kuwatoa watu katika slums mlizozisababisha wenyewe kutokana na sera zenu za uchumi wa kibepari?
 
😱😱
 
Eti anauliza kenya wana Konza city sisi tunanini wakati akiangalia uzi nyuma tu kidogo ataona kuna projects nyingi tu Dar kama kawe city n.k.
kilaza yule...mimi nimempuuza.
alijaribu kuni-qoute akadhani nitajibishana naye....[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…