Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

atleast kuna mambo sikuyajua, sikuwah kujua kua marcopolo zote nchini zinatoka AVA kenya
Hakuna basi linatengenezwa Kenya.
badala yake nilijua zinatoka south africa, tanzania leo nchi ya 6 kwa umaskini duniani
Leta ushahidi hapa. Huu ni.mjadala.wenye watu akili timamu
tumefikaje hapo mm sijui waulize machawa majibu wanayo kuna mambo mengi sana tumerudi nyuma ikiwemo mpaka below poverty line, tanzania kmeshika mkia kwenye nchi zenye furaha, tanzania imeshika mkia kwenye nchi zinazofanya kwenye demokrasia ambayo awali hatukifika hii level. sasa hvi kila
mtu chawa kuanzia msomi mpaka wajinga
Huu siyo uzi.wa machawa wala wakaza fuvu.

Punguza kutafuna mirungi, uwe na logic.
leo tumefika hatua tunaua viwanda vya sukari kwa kutoa vibali kuingiza sukari kiholela, how its possible leo tunaagiza mchele kutoka india na pakistan for 16.5m usd kwa mwaka over 43billion
TZ ina-export SUKARI.kwasasa.

Hili ya kuua viwq.da u asema.wewe.

Yaani kiwanda binafsi, kinauliwaje?

kiwanda kipi?

Una illusiona?
kwenye kusifia ntasifia na kwenye kukosoa i will do the same, uchawa ni cancer ya nchi hii, lakini wacha inyeshe tujue panapovuja
Punguza hii illusioms ya uchawa.

Huu siyo uzi wake.
 
Hata mm pia lakini siwezi kuichukia nchi yangu Tanzania
Uzalendo ndio kipaumbele,kiafrika hakuna nchi lets say akiongoza mtu fulani ndio itakua kama europe au america never,nchi zote za kiafrika maisha yetu yanashabiiana so hata sioni sababu ya kuichukia nchi ambayo vijukuu vyangu vitakuja kuishi sababu tu ya siasa za chuki!
 

Yaani unachukua viposts vya wana harakati huko IG wakirifaa toka kwa takwimu za Mabeberu.

Nchi za kisoshalist or still maintain soshalist principles, namely:

China
Russia
North Korea
Vietnam
Tanzania
Belarus
Cuba

Hizi nchi hata zipige hatua vipi ni lazima ziscore low kwenye rating agencies zote za westerners kuanzia:

Human rights
Maendeleo
Democracy
Freedom
Governance
Safety
And so on.

Ni mtu tu mwenye limited understanding asiyeona wala kutambua hili.
 
Yaani unachukua viposts vya wana harakati huko IG wakirifaa toka kwa takwimu za Mabeberu.

Nchi za kisoshalist or still maintain soshalist principles, namely:

China
Russia
North Korea
Vietnam
Tanzania
Belarus
Cuba

Hizi nchi hata zipige hatua vipi ni lazima ziscore low kwenye rating agencies zote za westerners kuanzia:

Human rights
Maendeleo
Democracy
Freedom
Governance
Safety
And so on.

Ni mtu tu mwenye limited understanding asiyeona wala kutambua hili.
Ya 7 kwa umaskini duniani halafu ya 12 kwa nchi zenye uchumi mkubwa afrika bila kusahau afrika ina nchi 52,sasa hizi nchi 40 zilizokua chini kiuchumi dhidi ya TZ zina hali gani!na ukiangalia miradi inayoendelea TZ kwa wakati mmoja hamna nchi ukanda huu inaweza kuendesha miradi yote hii kwa wakati mmoja,dar 80% ya barabara ziko under construction zile za tanroad na tarura
 
Ya 7 kwa umaskini duniani halafu ya 12 kwa nchi zenye uchumi mkubwa afrika bila kusahau afrika ina nchi 52,sasa hizi nchi 40 zilizokua chini kiuchumi dhidi ya TZ zina hali gani!na ukiangalia miradi inayoendelea TZ kwa wakati mmoja hamna nchi ukanda huu inaweza kuendesha miradi yote hii kwa wakati mmoja,dar 80% ya barabara ziko under construction zile za tanroad na tarura
Na source yao ni World Data Lab. 😂😂😂
1793195594268.jpeg
 
Ya 7 kwa umaskini duniani halafu ya 12 kwa nchi zenye uchumi mkubwa afrika bila kusahau afrika ina nchi 52,sasa hizi nchi 40 zilizokua chini kiuchumi dhidi ya TZ zina hali gani!na ukiangalia miradi inayoendelea TZ kwa wakati mmoja hamna nchi ukanda huu inaweza kuendesha miradi yote hii kwa wakati mmoja,dar 80% ya barabara ziko under construction zile za tanroad na tarura
Tatizo hawa watu huokota takwimu bila kuapply reasoning.
 
Back
Top Bottom