Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

You won’t recognize ukweli if it smashed you in your face ..
Your posts are not meant for information but to influence using deceit and that’s what is defined as propaganda .
Hope CCM gives you a hefty bonus this year. You deserve it …🤣🤣🤣🤣
1791216076810.png

Make it more truthy than this? 🤣 🤣 🤣 kwamba umefika stage mpaka data unazisema tena 🤣🤣🤣 huu ndo ukwel sasa unataka kubisha tena
 
Huoni mwezako akisema venye kuna uvundo from mtaa to mtaa...
sisi tunajua propagandist alafu kuna data, 🤣🤣 Nairobi is ranked #2 in afrika with bad smell, #2 globally largest slum and has the worst standard of living in afrika, sasa apo umiza kichwa 🤣🤣🤣
 
Ukunyan hakuna BRT system,ukunyan hakuna electric train,ukunyan ndipo inapopatikana big slum in the world 🤮🤮

Kenya kuna best roads Tanzania nzima sio dar ni hakuna.

Sgr train hii ambayo si ya uhakika?
Kenya wana longest sgr railways na wanapanua zaidi yetu kufika tu Mwanza inasadikika itafika 2030
 
Tofautisha freedom na ukosefu wa adabu.
Yani Trump ana miaka 80 anatukanwa na kubagazwa na wananchi wake waziwazi maana ni mtumishi wao.

Ruto nchi yake iliyoendelea kuishinda Tanzania Rais wake wa sasa na aliyepita anatukanwa na kubezwa kwa makosa ya kiutendaji na hafanyi kitu zaidi ya kuwa prove wrong

Ije kuwa Samia mwenye miaka 66? Mdogo kuliko baba yangu na mama yangu ndo asibezwe awe Mungu aimbwe na kila mtu?

Samia ambaye miaka 80 hatokaa aifikishe ni Mungu Tanzania yani hata ukimuita tu Rais wa hovyo wewe umepotea huyo si Mungu sasa maana Mungu ndo hadhihakiwi
 
Yani Trump ana miaka 80 anatukanwa na kubagazwa na wananchi wake waziwazi maana ni mtumishi wao.

Ruto nchi yake iliyoendelea kuishinda Tanzania Rais wake wa sasa na aliyepita anatukanwa na kubezwa kwa makosa ya kiutendaji na hafanyi kitu zaidi ya kuwa prove wrong

Ije kuwa Samia mwenye miaka 66? Mdogo kuliko baba yangu na mama yangu ndo asibezwe awe Mungu aimbwe na kila mtu?

Samia ambaye miaka 80 hatokaa aifikishe ni Mungu Tanzania yani hata ukimuita tu Rais wa hovyo wewe umepotea huyo si Mungu sasa maana Mungu ndo hadhihakiwi
kule hawachapi watoto uku unakula stiki, ukitaka kutukana president nenda kwa trump ila as long upo apa utajifunza kuishi kwa adabu na kila mtu kwa kufuata sheria zote
 
Kenya kuna best roads Tanzania nzima sio dar ni hakuna.

Sgr train hii ambayo si ya uhakika?
Kenya wana longest sgr railways na wanapanua zaidi yetu kufika tu Mwanza inasadikika itafika 2030
Lets make a left turn, your are skipping some info

1791223690703.png

1791223628703.png

1791223709372.png

1791223720670.png

1791223728410.png

1791223739663.png



NN kingine wamekwambia?
 
Back
Top Bottom