Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Watu wanatembea kwa Mguu kwenda na kurudi Makazini,
Trying to Imagine this life in Dar , not even possible. Mtu utoke Kimara au Tegeta au Mbezi hadi Posta au Morocco kwa Mguu, Kwani Nairobi ni ndogo this much ?
Besides hawa watu wanaonekana wamechoka, wamepigwa na maisha , wamevaa mitumba. Hawana matumaini, wamepauka. Hard life.

View: https://vt.tiktok.com/ZSq382jQr/


Sasa hapo wanaoga wakishafika kazini? Mbona kunyaland Ina laana namna hii?
 
That music though in the background….
Woow !!!… we call it propaganda tunes..🤣🤣
Lakini nini cha ajabu stalking a Barcelona player and asking him to visit Bongo .
I can stalk an NBA superstar tomorrow and film it if i wanted to ..
Mko na Ushamba mingi ..🤣🤣🤣
Mnuka mavi unajaribu kudogosha mambo makubwa kwa kutueleza chuki zako.? Stupid kunyan. Waziri alialikwa hapa Barcelona na raisi wa club hiyo. Joan Lapotra. 👇🏾.
View: https://www.instagram.com/reel/DdbpOOWIRPg/?stkn=MWpmd2dlcTR6MTA1bA==.
 
Size ya Nairobi City ni ndogo sana. Inafanana na Dodoma kwa huku Tanzania
Nairobi City ni 696km² na Dodoma City ni 625km². Tofauti si kubwa sana ndio maana hao wananchi wanatembea kwa miguu.

Imagine kutoka Kibera slums hadi CBD ni 7km, na Wakenya walivyo masikini huu umbali wanatembea tu kwenda na kurudi kuliko kupanda BRT. Oops, nilisahau nchi nzima hakuna BRT 😂😂
Uko sahihi , kuna wakati miaka ya nyuma tulitembea toka Westlands hadi uhuru park, ni Kama 5km hivi , ni mbali kwa kutembea kwa mtu anaeenda kazini.
Hapa Dar CBD hadi Kimara tu you are talking of 20km na bado Kimara ni katikati ya Mji
 
That music though in the background….
Woow !!!… we call it propaganda tunes..🤣🤣
Lakini nini cha ajabu stalking a Barcelona player and asking him to visit Bongo .
I can stalk an NBA superstar tomorrow and film it if i wanted to ..
Mko na Ushamba mingi ..🤣🤣🤣
Unaishi kwenye UTOPIA
 
1000151102.jpg
1000151103.jpg
 
Uko sahihi , kuna wakati miaka ya nyuma tulitembea toka Westlands hadi uhuru park, ni Kama 5km hivi , ni mbali kwa kutembea kwa mtu anaeenda kazini.
Hapa Dar CBD hadi Kimara tu you are talking of 20km na bado Kimara ni katikati ya Mji
How many times should we tell you your CBD is on the edge of the city while ours is in the middle?
 
Back
Top Bottom