Magonjwa Mtambuka
JF-Expert Member
- Aug 2, 2016
- 34,125
- 32,977
Hata ulie vipi CAF wamesharidhika wewe nyang'au wahed🤣
Hata ulie vipi CAF wamesharidhika wewe nyang'au wahed🤣
The most beautiful stadium in the region.
na walivozoea lile bati pale ngong wanajua sasa beautiful stadiums ni zp 😂 wamezoea gay colorsThe most beautiful stadium in the region.
Mvuti ni mipakani na Dar sio katikati ya jiji.Sasa ukubwa mnataja huku Kila siku ni ya nini wakati sehemu kubwa hata kwetu mashambani ni bora?
Mvuti ni mipakani na Dar sio katikati ya jiji.
Then usiropoke hivyo maana Dar hakuna nyumba za mabati zilizokosa choo kama korogocho.