Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Badala ya kuona Tanzania ipo na mwelekeo mzuri waweze kushirikiana nayo, kwa sasa wamegeuka maadui wa Tanzania. 98% ya watu wanaoongea Negative kuhusu Tanzania ni wakenya. Wengine wamefungua accounts na kujifanya watanzania.

Tunawajua na tumeamua kuwapotezea, mwisho wa siku watachoka.
washirkiane na nani? strictly business relations mambo ya slums yabaki uko uko mathare
 
achana maneno mengi, show us any country in the region with high export numbers than tz apart from congo, unaongea ujinga kila time
Export of unprocessed raw materials?🤣🤣🤣🤣
 
Badala ya kuona Tanzania ipo na mwelekeo mzuri waweze kushirikiana nayo, kwa sasa wamegeuka maadui wa Tanzania. 98% ya watu wanaoongea Negative kuhusu Tanzania ni wakenya. Wengine wamefungua accounts na kujifanya watanzania.

Tunawajua na tumeamua kuwapotezea, mwisho wa siku watachoka.
Si unawaona hata wa humu namma wanatafuta kasoro sehemu pasipo na kasoro! 😂😂😂
Ukweli ni kwamba wanaiogopa Tanzania, ila nafurahi namna mnavyowajibu wa facts.
 
You take time and heal
Every about Arusha Stadium just screams low quality 😂😂🤣

1000280560.jpg
1000280550.jpg
1000280552.jpg
1000280479.jpg
 
Si unawaona hata wa humu namma wanatafuta kasoro sehemu pasipo na kasoro! 😂😂😂
Ukweli ni kwamba wanaiogopa Tanzania, ila nafurahi namna mnavyowajibu wa facts.
Yaani jamaa wanalazimisha vitu vya uongo. Hata kama ukimwambia ukweli ataendelea tu ku post vitu vya uongo. 🤣🤣🤣🤣🤣Kenya ipo na hali mbaya, they know it
 
Tanzania Export in EAC $1.2256 billion, Tanzania import from EAC $582.2 milion in 2025

Hotuba ya wizara ya mambo ya nje page 34.

Wakenya wakiona haya wanaumia sana - Wanatamani wawe wao
 
Ujenzi wa Mount Kilimanjaro International Convention Centre (MK - ICC) Arusha anayejenga ni China Railway Construction EngineeringGroup (CRCEG)

1. Washiriki 5,000kwenye ukumbi mkuu (Plenary Hall)
2. (break-out rooms) zenye uwezo wakuhudumia washiriki kuanzia 30 hadi 500
3. Rais (Presidential suite) unaowezakuhudumia watu 300
4. (Exhibition Centre) wenye mita za mraba 20,000na uwezo wa kuhudumia washiriki wapatao 10,000 kwawakati mmoja
5. Jengo la Utawala lenye mita za mraba 2,600
6. Eneo lamaegesho ya magari lenye uwezo wa kuegesha magari2,000 kwa wakati mmoja
7. Hoteli ya Nyota Tano yenyevyumba 500 ikiwa ni pamoja na vyumba 15 vyenye hadhiya watu mashuhuri (VIPs)
8. Kazi za nje katika eneo lamradi lenye ukubwa wa mita za mraba 50,000

Tanzania oyee!! Kenya wanaumia sana
 
Back
Top Bottom