stakehigh
JF-Expert Member
- Aug 9, 2019
- 39,652
- 39,917
imeisha hioHapa tunazungumzia 1bil usd kwa mwaka bila kuhusisha dividend ya 15% ya ownership
imeisha hioHapa tunazungumzia 1bil usd kwa mwaka bila kuhusisha dividend ya 15% ya ownership
Gdp isikubabaishe , bado kuna mchuchuma na mradi wa gesi haujaingia sokoni , bado kuna lng 42bil usd , hiyo Uganda ni ndoto za alinacha. Shida benki kuu inadhibiti sana shilling isipande saaanaGDPya Tanzania sio halisi.
apo ni nje ya refineryHapa tunazungumzia 1bil usd kwa mwaka bila kuhusisha dividend ya 15% ya ownership
Hatuhitaji kuwanyang'anya hapo ni kuwapa tu total go ahead wajenge refinery kubwa tz, fursa ambayo hawawez iachiafigisu za wapumbavu wa Ukunduni! Na bado tunaenda kuwanyang'anya refinery!
Si mlikuwa mnacopare lighting ya Talanta na Arusha? Ama mmesahau tena?You are comparing lighting ya Talanta na lighting ya wapi?
Ndio ,kumbuka kutakuwa na port charges na the like.apo ni nje ya refinery
si wanadai wamepewa!Hatuhitaji kuwanyang'anya hapo ni kuwapa tu total go ahead wajenge refinery kubwa tz, fursa ambayo hawawez iachia
Kwanza kwanini awe dangote na sio Azam au metl,si wanadai wamepewa!
Mh labda waungane $17 bln si mchezo!Kwanza kwanini awe dangote na sio Azam au metl,