It will come in by ships, hio swali aliulizwa na alishajibu.Tumia akili feedstock ya hiyo refinery inatoka wapi?
It will come in by ships, hio swali aliulizwa na alishajibu.Tumia akili feedstock ya hiyo refinery inatoka wapi?
Mbona mnapiga kelele nyie kwa nyie tu wakenya? Mnajitekenya na kucheka wenyewe. Mmesikia wapi Tanzania inataka refinery toka kwa Dangote?Rudi usome kile Dangote alisema kwa FT, wacha kufanya guesswork.
Dangote ndio ataamua, maana Museveni yuko tayari kuuza sehemu ya crude kwa Dangote.Feasibility study ndio itakayoamua refinery iwe wapi sio Kelele na pia ikumbukwe TOTAL nae anayo say kwa mafuta ya UG
Team of experts ndio itakayotoa jibu. Unafikiri dangote mjinga hakumbuki corruption iliyomkimbiza kujenfa ķiwanda cha cement kenya? Hapo kampa Ruto homework ya ku sort corruption kwanza na je can Ruto succeed in taming corruption in Kenya?Sawa Dangote😂😂
Je, iliyokuwepo ilikufa kwa sababu gani? Changamoto zilizoua iliyokuwepo mmezitatua? Hata huku Tanzania tulikuwa na Refinery Dar es salaam lakini ilikufa. Sasa hivi imebaki kuwa StorageIt will come in by ships, hio swali aliulizwa na alishajibu.
Yaani wanajitekenya na kucheka wenyewe. 😂😂😂Mbona mnapiga kelele nyie kwa nyie tu wakenya? Mnajitekenya na kucheka wenyewe. Mmesikia wapi Tanzania inataka refinery toka kwa Dangote?
Wapi Tanzania imeongelea hiyo Refinery?
Hizi ni reasons zako wewe kama mlalahoi, Dangote ashapeane zake na hizo ndio zina matter the most.Hakuna refinery itakayojengwa Mombasa Tanga is the only choice because kwanza kuna:
1. Landing site ya Ug oil and export terminal
2. Umeme wa kutosha
3. Ardhi ya kutosha na at low cost.
4. Pia in Tz kuna oil pipeline to Zambia can serve Malawi and DRC
5. No extra cost such as pipeline as in the case for Mombasa or shifting crude by ship from Tanga to Mombasa for refining.
All logistics favour Tanga
Ushaambiwa hapo juu italetwa na meli. Secondly aren't you forgetting that Kenya is soon becoming an oil producing country? Are you also forgetting South Sudan which has the largest oil reserve in the region?Tumia akili feedstock ya hiyo refinery inatoka wapi?
Si wewe ndio umetaja Ruto? Ama ushasahau what said?🤣🤣😂Sasa unaniuliza mimi?
Hio swali uliza Dangote. Yeye ndio amechagua Mombasa sio mimi.Je, iliyokuwepo ilikufa kwa sababu gani? Changamoto zilizoua iliyokuwepo mmezitatua? Hata huku Tanzania tulikuwa na Refinery Dar es salaam lakini ilikufa. Sasa hivi imebaki kuwa Storage
Tayari ashaamua ni Mombasa😂😂🤣Dangote ndio ataamua
Dangote ndio ataamua, maana Museveni yuko tayari kuuza sehemu ya crude kwa Dangote.
Kenya hana cha ku-offer. Ni mpiga kelele tu.
Hiyo refinery, inaweza kujengwa na Uganda, TZ na Dangote bila kuhusisha Kenya.
Baada ya Kenya kupoteza EACOP, na sisi tunayo na tuna LNG amepaniki.
South Sudan aliokuwa anawategemea na wao mafuta yao wanauza kupitia Sudan.
Kwasasa anapambana na yeye kujichomeka kwenye mradi kwa kununua hizo hisa za REFINERY.
Shida kubwa wakenya wengi ni VIAZI hawaelewi zaidi ya kukaza mafuvu, tu ila viongozi wao WAMEZIDIWA.
Bado ako denial, hii ishaenda. 😂 😂 😂Tayari ashaamua ni Mombasa😂😂🤣
Sawa advisor wa Dangote 😂😂🤣Team of experts ndio itakayotoa jibu. Unafikiri dangote mjinga hakumbuki corruption iliyomkimbiza kujenfa ķiwanda cha cement kenya? Hapo kampa Ruto homework ya ku sort corruption kwanza na je can Ruto succeed in taming corruption in Kenya?
Tanzania has never discussed the refinery issue. We have our own plans. Kama mnajenga jengeni.Hio swali uliza Dangote. Yeye ndio amechagua Mombasa sio mimi.
A diplomatic response, to massage your ego after loud mouths.Tayari ashaamua ni Mombasa😂😂🤣
Anayeuza mafuta sio UG ni TOTAL ndio anajua anapeleka wapi soko lipi UG anayo say only kwenye surplus crude ambayo ndio itakuwa targeted kwa refinery fuatilia speech ya Museveni on thisDangote ndio ataamua, maana Museveni yuko tayari kuuza sehemu ya crude kwa Dangote.
Kenya hana cha ku-offer. Ni mpiga kelele tu.
Hiyo refinery, inaweza kujengwa na Uganda, TZ na Dangote bila kuhusisha Kenya.
Baada ya Kenya kupoteza EACOP, na sisi tunayo na tuna LNG amepaniki.
South Sudan aliokuwa anawategemea na wao mafuta yao wanauza kupitia Sudan.
Kwasasa anapambana na yeye kujichomeka kwenye mradi kwa kununua hizo hisa za REFINERY.
Shida kubwa wakenya wengi ni VIAZI hawaelewi zaidi ya kukaza mafuvu, tu ila viongozi wao WAMEZIDIWA.