Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi



Masomo ya skyboxes sasa yaendelee

1777032039010.png


1777032060212.png


1777032091668.png


1777032142865.png
 
ati? Umetoa wapi hicho unachoongea? ingekataa basi EACOP!
niko 50/50 kuna mradi wa $42B pale mtwara wa GAS alafu pia kuna gas stations kama 2 znajengwa dodoma kubwa kama ile ya dar, the way forward ya Tanzania ni kuachana na oil, labda wakubali lakini focus kubwa kuwauzia kenya and earn money 🤣
 
niko 50/50 kuna mradi wa $42B pale mtwara wa GAS alafu pia kuna gas stations kama 2 znajengwa dodoma kubwa kama ile ya dar, the way forward ya Tanzania ni kuachana na oil, labda wakubali lakini focus kubwa kuwauzia kenya and earn money 🤣
kwahiyo ukiwapo mradi wa LNG Lindi unazuia nn huo wa Dangote Tanga?
 
Sijui sana mambo ya biashara ya Mafuta lakini mwenye jibu anisaidie Kwa nini anaomb ruhusa Kwa kina Kenya na Uganda wakati Zambia wanajenga kiwanda kikubwa Cha kusafisha Mafuta lakini pia Zambia hao hao na Botswana wamenunua hisa za kumiliki kwenye kiwanda kingine kipya Cha Mafuta huko Angola.

Kwani akijenga hapa Tanzania bila hao Kuna shida gani?

View: https://www.instagram.com/p/DXe2VqTDbFu/?img_index=1&igsh=MXRia2cxOWR0aHgzaA==

wewe unamuamulia? hivyo vya Angola na Zambia nn capacities zake?
 
Back
Top Bottom